Ask bác nào chiến freemyapps/blustask giúp nào

Hồi đầu change serial bằng app với terminal cứ nghĩ ok. Mãi sau sài soft kiểm tra thì hóa ra như cũ. Keke... Cuối cùng phải dùng pp mạnh, ---> FMA ngon lành.
vậy chôt lại bác giải quyết được vấn đề em hỏi chưa

Hồi đầu change serial bằng app với terminal cứ nghĩ ok. Mãi sau sài soft kiểm tra thì hóa ra như cũ. Keke... Cuối cùng phải dùng pp mạnh, ---> FMA ngon lành.
Có phải thông số imei gì đó ko? Nếu là thông số đó thì có app change mà..

hiện tại em chiến trên bluestacks phien bản 8.
nhưng an được 1 lần lần 2 nó báo :we're having trouble enrolling your phone or tallet
ai sửa được lỗi này ko
file đính kèm
yh:quangmptelecom
note:bác nào giúp được vụ này hậu tạ 15$ hoặc có thể thương lượng thêm tùy giá sinh viên nào :D.
còn ngon ko nè

Ý các bác là cái này ấy hả :D

Đang chiến thằng này trên iphone, làm hơn 1500 điểm rồi, tính rút 5 AMZ mà nó báo chỉ shipping ở Mỹ, chả biết làm đến 3000 điểm có rút về itune gift card được không, mấy pác cao thủ đi trước cho mình tí kinh nghiệm (Hỏi ké ở topic thr tí nhé ;))

Đang chiến thằng này trên iphone, làm hơn 1500 điểm rồi, tính rút 5 AMZ mà nó báo chỉ shipping ở Mỹ, chả biết làm đến 3000 điểm có rút về itune gift card được không, mấy pác cao thủ đi trước cho mình tí kinh nghiệm (Hỏi ké ở topic thr tí nhé ;))
trên ip là change UDID hả? bèm đc nhiều lần ko, hay là làm 1 acc duy nhất rồi vứt đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week