Bác nào có đăng lại link em gái tự tử vì bị đăng clip xx chuẩn bị điểm danh

Cũng theo luật sư Công, những cá nhân dẫn lại đường link, tải về và đăng tải lên những trang mạng khác cũng sẽ bị xử lý tội tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy.

Bị tam giam tại cơ quan điều tra, đối tượng tung clip sex nữ sinh 15 tuổi khiến bạn gái tự tử khai gì?
Như tin đã đưa, ngày 20/6, cơ quan điều tra đã bắt khẩn cấp đối tượng tung clip sex Phạm Đình Lộc để điều tra về hành vi giao cấu với trẻ em.

Theo Công an TP.HCM, chiều 22/6, Cơ quan CSĐT Công an huyện Cẩm Mỹ đã tiếp tục gia hạn tạm giữ hình sự đối với Lộc.

Hình ảnh đối tượng Lộc đang được phổ biến trên mạng.

Điều tra ban đầu cho biết, sau khi Lộc tung clip lên facebook của mình đã chỉnh chế độ riêng tư (chỉ Lộc có thể xem). Tuy nhiên, sau khi bị người yêu la mắng, Lộc đã chuyển chế độ xem sang cộng đồng.

Tại cơ quan điều tra, Lộc khai vì tức giận gia đình T. ngăn cản, cấm đoán nên đã tung clip lên mạng. Hiện, Lộc vẫn chưa biết người yêu đã chết do uống thuốc diệt cỏ.

Trao đổi với Người lao động, luật sư Nguyễn Thành Công (Đoàn Luật sư TP HCM) cho biết, hành vi tung clip sex lên mạng của Nguyễn Đình Lộc đã cấu thành 2 tội “Giao cấu với trẻ em” và “Tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy”.

Cũng theo luật sư Công, những cá nhân dẫn lại đường link, tải về và đăng tải lên những trang mạng khác cũng sẽ bị xử lý tội tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy.
Theo Nguyệt Vũ/Báo Giao thông

bác PhamThi à :3 có lưu clip lại k? share em với! Em hứa chỉ xem! chứ k share ai đâu :3

định lưu về mà FB nó ko cho lưu, thế là thoy, mà h em nó die rồi, xem làm gì nữa, ghê bỏ mịa, cậu mà đang quay tay, cẩn thận nó đang đứng đằng sau

ai từng lỡ quay tay "ra" rồi thì xin lỗi em ấy đuê

định lưu về mà FB nó ko cho lưu, thế là thoy, mà h em nó die rồi, xem làm gì nữa, ghê bỏ mịa, cậu mà đang quay tay, cẩn thận nó đang đứng đằng sau

Bác chuyên những câu độc văn địa, xoắn xoáy troll đủ 72 tư thế và 36 kế. :confused:

uống thuốc trừ sâu và xúc ruột rất đau đớn,mong em an nghỉ dù lỗi của em ấy cũng góp phần ko nhỏ đem lại nỗi đau cho gia đình

e phải chuộc lỗi bằng cách quay tay 10 lần ạ :D :D :D
Thôi, đang quay tay, ko ns chuyên tiếp nữa. Ms 5 lần ạ :oops::oops::oops:

thánh quay tay đã xuất hiện

đã xem và đã xoá. Hên vl :))

bạn Quách Tĩnh ghê zậy

Bác chuyên những câu độc văn địa, xoắn xoáy troll đủ 72 tư thế và 36 kế. :confused:

chỉ choáng cho 1 thế hệ 2000 đàn đúm, thời 18 tuổi mình còn chưa biết mùi "da thịt" nó ntn, giờ 15 tuổi đã khoảng 20 lần, đi nhà nghỉ, quay clip

=> bài học cho các thế hệ sau

"QUOTE" cũng là 1 hình thức truyền bá văn hoá phẩm...

tìm lại xem ai mở thead nhé, ăn nói phải chắc chắn trc khi viết

đây ko share link luôn ấy chứ, chỉ quote thôi =]

pháp luật cấm đăng tải, truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, cấm chia sẻ nhưng ko có chữ nào cấm "QUOTE" cả

"QUOTE" cũng là 1 hình thức truyền bá văn hoá phẩm...

có bắt thì bắt bọn share link trên FB trước cái đã, vì nó làm ảnh hưởng trực tiếp tới nạn nhân

xong rồi hẵng nói tới mmo4, tới mmo4 thì lại xem trc những người share link trc đã, rồi hẵng tính tới quote :rolleyes:

lạy các bố, chuyện buồn của người ta mà cứ đem ra đàm tiếu, rồi chọc cười nhau, chắc vui lắm nhỉ?. topic close đc rồi!

Đm ngta đã chết rồi mà còn đùa giỡn xin link, quay tay này nọ, *** hiểu tụi mầy có phải con người k, có biết suy nghĩ k nữa

em thề là e nghĩ quay tay lâu rồi! từ khi clip đó biến mất tới h:(

:( Công nhận sức ép quá lớn.
Thử tưởng tượng: mình quay tay mà bị quay lén up lên... thì ko biết đời em trồi về đâu nữa. :confused: chứ nói gì.. Em ý còn chưa qua tuổi teen. Lạy các thần linh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week