Help bác nào có site xxx cần tuyển author cho mình 1 slot nhá

darkman

Senior
Reactions
147
MR
0.020
Như tiêu đề, mình có thể chiến nhiều thể loại, nhiều host . bác nào cần inbox cho mình 1 slot.thanks

Ờ thấy trên nihon, mà lên được AS cơ à. Pro vãi đái, mình chỉ dám lên ngó :D.
cực bỏ cha, phải làm trial uploader trong 1 tháng và ko dc dính quá 3 lỗi nếu ko là nó cho bay luôn, mỗi lần post cái gì là phải kiểm tra thật kỹ sau đó đợi mod check xong rồi nó mới cho đăng. Mà phải nói là rất đáng công sức, traffic của nó nhiều gấp chục lần 2 thằng kia cộng lại, cố gắng vượt qua rồi trở thành full uploader là khỏe :D

có bác nào tuyển mod forum xxx online cho xin 1 vé nhé
ko cần $

cực bỏ cha, phải làm trial uploader trong 1 tháng và ko dc dính quá 3 lỗi nếu ko là nó cho bay luôn, mỗi lần post cái gì là phải kiểm tra thật kỹ sau đó đợi mod check xong rồi nó mới cho đăng. Mà phải nói là rất đáng công sức, traffic của nó nhiều gấp chục lần 2 thằng kia cộng lại, cố gắng vượt qua rồi trở thành full uploader là khỏe :D

Ờ có đọc qua ruler của nó rồi. Nick đâu phải reg 1 tháng, có 30 post mà ko được phép spam thank. Thế mà cậu đạt được chỉ tiêu đó thì cũng vl :D. Hóa ra xong lại còn trial với full nữa. VL. Bảo sao nó không khủng mới lạ :D.

thớt thích chiến loại nào, ta có cái site mà lười bỏ cha, để trống cả tháng @@
thích một mình post không :)

Mình đang tính lập site để chiến
domain mua rồi, rất đẹp, dễ nhớ, dot com ( 2 domain)
Nhưng đang kiếm skin, code ưng ý + chưa có thời gian

Nếu ai muốn làm Author cho mình thì mail cho mình vào email: [email protected]
có >3 Author thì mình sẽ setup và chiến luôn sau khoảng 3-5 ngày
SEO siếc mình lo
Tháng đầu thì hợp tác đôi bên mình có visit bạn được post miễn phí
Từ những tháng sau có thể mình sẽ cấp thêm phụ phí như VPS, tiền fee host tùy mức độ

Mình đã nhận đc đăng ký làm Author của đúng 3 bạn như vậy đã đủ đảm bảo cho số lượng bài viết mỗi ngày
Mình sẽ setup site và sẽ tiến hành công việc vào thứ 2 tuần tới ( do tháng này cỗ bàn liên tục)

hix
Mình đã nhận đc đăng ký làm Author của đúng 3 bạn như vậy đã đủ đảm bảo cho số lượng bài viết mỗi ngày
Mình sẽ setup site và sẽ tiến hành công việc vào thứ 2 tuần tới ( do tháng này cỗ bàn liên tục)
mihhf có mail cho cậu mà không thấy trả lời

SEO siếc mình lo
Từ những tháng sau có thể mình sẽ cấp thêm phụ phí như VPS, tiền fee host tùy mức độ
ông bạn để tôi làm author đi. bài của tôi thì chất lượng khỏi nói. toàn hàng mới ra lò

SEO siếc mình lo

ok.có inbox mình nha. mình chiến xxx nhiều thể loại khác nhau, thể loại nào cũng ok.

Bác này nick Ak3 từ 2008,hồi đó chắc đăng kí zô xem sếc quá :D

forum nihong tớ post ầm ầm có sao đâu nhỉ? nick cũng từ 2009 tới giờ
Nihomaru post chỉ để ngắm thôi chứ chả được bao nhiêu,hồi xưa mình post 1 thời gian rồi chán

Thằng đó thì dễ tính rồi, đang nói AS cơ....

AS thì đăng kí hơi khó tí chứ khi post được rồi thì luật dễ hơn AK3

Bác này nick Ak3 từ 2008,hồi đó chắc đăng kí zô xem sếc quá :D

Nihomaru post chỉ để ngắm thôi chứ chả được bao nhiêu,hồi xưa mình post 1 thời gian rồi chán

AS thì đăng kí hơi khó tí chứ khi post được rồi thì luật dễ hơn AK3

Ô thế à. Chắc lên làm 1 nick quá :D.

Ô thế à. Chắc lên làm 1 nick quá :D.
Luật thì dễ, hosts gì xài cũng dc, nhưng mà vào dc mới là chuyện khó =)), chưa kể sai luật là nó ban thẳng cánh, nhất là mấy cái info cần thiết, có 1 chú là uploader lâu năm post có mấy bài ko cho cái dc cái tựa đề Japan vào mà toàn dịch ra Eng nên bay nick luôn =))

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week