Help bác nào có site xxx cần tuyển author cho mình 1 slot nhá

Mấy bác cứ ham hố mấy cái forum này làm gì,trước mình cũng chơi nhưng thỉnh thoảng lại bị ban nick,lại phải cày lại nick mới,chán nên làm site. Giờ cũng kiếm được hơn các forum này + lại mà đỡ ức chế máu dồn lên não khi bị banned :D

Mấy bác cứ ham hố mấy cái forum này làm gì,trước mình cũng chơi nhưng thỉnh thoảng lại bị ban nick,lại phải cày lại nick mới,chán nên làm site. Giờ cũng kiếm được hơn các forum này + lại mà đỡ ức chế máu dồn lên não khi bị banned :D

Mới vào nghề như mình thì vẫn phải dựa vào mấy cái forum thôi, site riêng vẫn còn đang xây dựng nên phải mất ít lâu mới public cạnh trạnh dc. Với lại thằng AS này chỉ tính riêng PPD thôi thì newbie như mình mỗi ngày cũng dc 8 10$ rồi:D

Luật thì dễ, hosts gì xài cũng dc, nhưng mà vào dc mới là chuyện khó =)), chưa kể sai luật là nó ban thẳng cánh, nhất là mấy cái info cần thiết, có 1 chú là uploader lâu năm post có mấy bài ko cho cái dc cái tựa đề Japan vào mà toàn dịch ra Eng nên bay nick luôn =))
Mình làm trial đủ 30 ngày hồi tuần trước, sau đó báo cáo với admin, thấy ko trả lời rồi qua ngày hôm sau nhắc lần 2, vẫn ko trả lời. Tới hôm nay (sau 1 tuần), mình nhắc lần thứ 3 rồi dc trả lời thế này:

Trong khi cái box đăng ký lâu lâu chỉ có 1 post thế mà chém là bận. Giờ thì phải đợi thêm 1 tuần nữa, hic

Ôi vltn :D. Nghe đã thấy khiếp rồi. Để thử cái xem thế nào :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week