Help Bác nào còn gõ captchatypers mình khâm phục luôn

Tool captcha của mấy web này bản chất là chủ yếu là server saveas Screen rồi tranfer như auto collect freebitcoin thui thui chứ có phải là gì ghê gớm đâu ? Sao mà chặng được ? Vâng vâng, tui thấy tui rất nguy hiểm :rolleyes:

Tui có nói chặng soft cái woa gì chứ ? Bó tay ! Captcha thì có thằng nào chặn soft không ? Cái rules nói là không chịu trách nhiệm nếu dùng phần mềm bên thứ 3 thui mà ! Tui nó là CT dùm soft thì bị dí sever mà ! :D Vãi cả hiểu thành chặn soft ! :p Vâng rất nguy hiểm :eek:
thím biết tui đang nói j ko? tỏ ra nguy hiểm là lập trình java này nọ ấy. bác ăn đc, ngon thế thì cứ giữ mà ăn, sao phải khai cả java ra làm gì, 1 ngày 100k ngon thế rồi. ở đây toàn dân đen thôi ko phải admin như bác. bác đã thấy sự nguy cmn hiểm của mình chưa. nếu chưa thì tiếp tục khuyên người ta đi học java đi. vl

Tool captcha của mấy web này bản chất là chủ yếu là server saveas Screen rồi tranfer như auto collect freebitcoin thui thui chứ có phải là gì ghê gớm đâu ? Sao mà chặng được ? Vâng vâng, tui thấy tui rất nguy hiểm :rolleyes:
có mùi sóng thần.

Tool captcha của mấy web này bản chất là chủ yếu là server Screen rồi tranfer như auto collect freebitcoin thui thui chứ có phải là gì ghê gớm đâu ? Sao mà chặng được ? Vâng vâng, tui thấy tui rất nguy hiểm :rolleyes:
thím biết tui đang nói j ko? tỏ ra nguy hiểm là lập trình java này nọ ấy. bác ăn đc, ngon thế thì cứ giữ mà ăn, sao phải khai cả java ra làm gì, 1 ngày 100k ngon thế rồi. ở đây toàn dân đen thôi ko phải admin như bác. bác đã thấy sự nguy cmn hiểm của mình chưa. nếu chưa thì tiếp tục khuyên người ta đi học java đi. vl
Tui thì tui chẳng thấy nguy hiểm gì cả, vì tui ăn captcha chỉ là 10% tiền tui kiếm được! Có nát thì tui cũng chẳng có vấn đề gì, mà liệu có một lo người học java ùi cheat chát này nọ thì tui vẫn sống với công việc của tui ! :D Chẳng thể nát nổi ! Vì cheat chat ban đầu thời đó qua lấu lắm với tui ùi ! :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week