Bác nào dạy em cách kiếm tầm 100$/ngày trở lên với

bác nào sẵn nhận em với , em chưa kiếm đc gì hơn 4tr trong 1,5 năm rồi :(
4 triệu thì thím đi ra chỗ khác nha, 4 triệu tính ra ngày gần 7$ chứ mấy.

bác dạy em ngày kiếm 5-10$ với!!!!:(:(:(:(
trên này đầy cách kiếm 5$ trở lên mà thím. cứ chăm quay tay với lên 4rum thế nào mà không tìm được cao nhân.

sẵn tìm sư phụ 1K$/ngày đi bác, 100$ dở dở ương ương lắm :D

500$ thì được, chứ 100$ thì hơi ít ko thèm dạy

chưa tìm được bác ơi,lâng thang nữa tháng này rồi,hóng bác:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:em là new bie
Kiếm ít vốn làm học phí theo cao nhân nào đó thì theo đến nơi đến chốn, chăm chỉ ngta truyền nghề cho trên này thiếu gì người tốt thím.

Bác thì em không tính, tính tìm @conheo học mà lại sợ nát mông :p:p:p

con heo nó ăn tạp lắm, đực hay cái nó ăn hết

mà thôi, ass nở hoa nhưng có triệu $ cũng dc, conheo nó đặt mục tiêu mmo kiếm triệu $ cơ mà :p

:eek::eek::eek:

cái kiểu này là khoe khoang chứ gì, tý nữa thế nào cũng, vì giờ 1 ngày tớ kiếm được 50 60$ đơn giản rồi, mà thấy chưa đủ với thời gian vẫn còn rảnh nên muốn kiếm thêm được nhiều tiền hơn .
ngày 100$ có biết cũng *** ai dạy đâu, kể cả maỳ trả phí. trừ khi người ta tuyển đệ tử chân truyền thôi. chứ share tut linh tinh mà mất miếng ăn à
vẫn trong giai đoạn trẻ trâu thích khoe khoang -> suy nghĩ chưa có tý người lớn nào

con heo nó ăn tạp lắm, đực hay cái nó ăn hết
Tình hình là sắp tới
cái kiểu này là khoe khoang chứ gì, tý nữa thế nào cũng, vì giờ 1 ngày tớ kiếm được 50 60$ đơn giản rồi, mà thấy chưa đủ với thời gian vẫn còn rảnh nên muốn kiếm thêm được nhiều tiền hơn .
ngày 100$ có biết cũng *** ai dạy đâu, kể cả maỳ trả phí. trừ khi người ta tuyển đệ tử chân truyền thôi. chứ share tut linh tinh mà mất miếng ăn à
vẫn trong giai đoạn trẻ trâu thích khoe khoang -> suy nghĩ chưa có tý người lớn nào
Khoe hay không thì không biết nhưng cám ơn nhưng người suy nghĩ kiểu Việt Nam như cậu!

Muốn làm 1 tiếng $10.000 thì pm nhé.... đùa giỡn thì Next...

Mình cũng gần 30 rồi nên chẳng phải trẻ trâu gì, đây là box chat nhé. cậu ko thích thì đi ra để mọi người vào chém gió nào :eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week