Bác nào dùng DCOM cho e hỏi chút với ạ

Trước h e vẫn xài gói 120k của Viettel .Hôm qua không để ý xài hơn 120k rồi mà vẫn bị trừ tiền , sáng gọi lên tổng đài hỏi thì mới biết từ T1 sẽ ngưng gói này (chán quá mất tiền oan mà họ ko báo 1 câu nào )

BÁC NÀO CÓ BIẾT GÓI CƯỚC NÀO TRẢ SAU MÀ NHẮN TIN CÓ THỂ ĐĂNG KÝ DC K Ạ

dcom dùng viettel cũng đc. mua 1 sim bình thường đăng ký mimax, đc 600mb dung lượng 3g, xài hết cái đó chuyển xuống 2g
còn dùng sim 3g đăng ký trả sau 120k/ tháng đc 1,5gb dung lượng 3g, hết bị xuống 2g
mà hết thì lại hack băng thông dùng tẹt :D

dcom dùng viettel cũng đc. mua 1 sim bình thường đăng ký mimax, đc 600mb dung lượng 3g, xài hết cái đó chuyển xuống 2g
còn dùng sim 3g đăng ký trả sau 120k/ tháng đc 1,5gb dung lượng 3g, hết bị xuống 2g
mà hết thì lại hack băng thông dùng tẹt :D
bác không đọc trên à, hình như nó bỏ gói min-max roài, nghĩa là xài max roài nó vẫn trừ tiền ý

DMAX 120k + MCTD bỏ nhé. còn Mimax 70k/1 tháng vẫn còn

bác không đọc trên à, hình như nó bỏ gói min-max roài, nghĩa là xài max roài nó vẫn trừ tiền ý
bác k đọc kỹ mình viết à?
Bỏ gói trả trước thôi, còn trả sau vẫn có gói max 120k/ tháng nhé, 1.5gb dung lượng 3G

Cái gói 120k là mình ra đại lý dky thì max cũng chỉ 120k bác ah .Còn cái gói e nói ở đầu là gói đăng ký hạn mức tốI đa (gói này thì từ 1/1/2014 thì nó lại tính như thuê bao trả trc ).Hix đêm qua ko để ý cứ nghĩ như các tháng trc nên bị nó trừ mất hơn 200k

thanks tất cả các bác đã chỉ dẫn

có lẽ e chỉ còn mỗi cách này :mua sim 3G của Vinaphone rồi unlock Dcom sau đó dky gói cước của nó cho rồi

(mất CMT với lại chỉ có Dcom vủa Vit teo nên chỉ còn cách này)

cho e hỏi ké tí ạ

Các bác ơi khi ra đăng ký gói cước trả sau DMAX đem CMND photo họ có chịu không ạ

Last edited:
Cái gói 120k là mình ra đại lý dky thì max cũng chỉ 120k bác ah .Còn cái gói e nói ở đầu là gói đăng ký hạn mức tốI đa (gói này thì từ 1/1/2014 thì nó lại tính như thuê bao trả trc ).Hix đêm qua ko để ý cứ nghĩ như các tháng trc nên bị nó trừ mất hơn 200k
mịa hồi tối mới xem youtube nó quất 210k còn có 75 k - choáng

giờ trả trước ko còn loại chọn gói nữa đâu? .nó trừ tiền daily luôn.ko biết trả sau có còn nữa ko? 100k vèo cái hết sạch luôn
ơ hay, m có bảo bạn dùng sim dcom đâu
bạn dùng sim thường - sim điện thoại bình thường ấy, đăng kí mimax 70k/tháng rồi lắp vào dcom dùng bình thường. Nếu mạng tốt và phá được băng thông thì cũng ngon lành.

ơ hay, m có bảo bạn dùng sim dcom đâu
bạn dùng sim thường - sim điện thoại bình thường ấy, đăng kí mimax 70k/tháng rồi lắp vào dcom dùng bình thường. Nếu mạng tốt và phá được băng thông thì cũng ngon lành.

thanks bác . Thấy nhiều người xài theo cách này của bác nè

Hix nhưng e chưa thử ko bít tốc độ load của nó thế nào nhỉ

Viettel mimax 70k 1 tháng xài tẹt đây bác à

dung mobi di goi m70 dung dc to dung go capcha thang het 70k load on moi toi chi de go v doc bao

nối ADSL đi mấy gói DMAX với MIMAX hết dung lượng 600M nó chậm rì à, băng thông thì nó fix hết hack được rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week