Bác nào giúp khôi phục file đã mất trên desktop với

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:( lỡ tay ko biết nghịch gì mà mất cái folder chứa toàn bộ các file trên desktop....:confused: mò trong thùng rác ko có... mà rùng power data recover ko được lun....:( pro nào di qua tư vấn phát

mình khuyên bạn nên giữ nguyên hiện trường máy ko đổi tên hay copy paste gì nữa

tiếp sau đó dùng kết hợp 3-4-5 tool recovery sẽ hiệu quả hơn

báo trước là rất lâu nhé, mình từng phục hồi được cả video lẫn hình ảnh từng xóa , nhưng ko được nguyên vẹn 100%

:( thua rùi,,,lỡ tay copy và past file rùi
hix hix, phục hồi được cái cũ ko phục hồi được cái folfer vừa mới tạo

chụp ảnh phát. cái desktop không có icon nào hả cậu. cậu kiểm tra thủ đã bật show icons chưa
:( lỡ tay ko biết nghịch gì mà mất cái folder chứa toàn bộ các file trên desktop....:confused: mò trong thùng rác ko có... mà rùng power data recover ko được lun....:( pro nào di qua tư vấn phát

:( cái folder trên desktop/... mất rùi ẩn đâu nữa

thì cậu mở ẩn xem thử ý. biết đâu cậu nghịch dại ẩn nó đi. hay là cậu xóa nó rùi
:confused::( cài đè mịa cái chương trình khác lên folder... nên nó remove rùi... vào thùng rác ko có lun...đã dùng power data recover và data recover pro cũng ko ăn thua
:(

:confused::( cài đè mịa cái chương trình khác lên folder... nên nó remove rùi... vào thùng rác ko có lun...đã dùng power data recover và data recover pro cũng ko ăn thua
:(
Có dùng chế độ search cái folder chua nhá . nhỡ my copy cho # xong tim ko ra :D

mình khuyên bạn nên giữ nguyên hiện trường máy ko đổi tên hay copy paste gì nữa

tiếp sau đó dùng kết hợp 3-4-5 tool recovery sẽ hiệu quả hơn

báo trước là rất lâu nhé, mình từng phục hồi được cả video lẫn hình ảnh từng xóa , nhưng ko được nguyên vẹn 100%

Hốt Hốt gơ núa đúng rầu đó

tốt nhất là bỏ. mà ấn nhầm kiểu gì lại mà del cả trong thùng rác vậy. ngu kiến của em là quên nó đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week