Ask Bác nào làm PPD Dollarupload nhờ unban giùm

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
như title, bác nào quen biết với admin DU nhờ unban giùm acc của mình với. acc trước tết hỏi xin admin làm ===> kq là bị ban.
acc có 60$. được thì cưa đôi nhé. buồn quá. mới bị 1 thằng admin ppd chơi đểu. ban hơn 50$ ( nó cho làm = vip72, ssh.. giờ nó ban) và bị bad leads hơn 50$ site ppd # (tốn thất hơn 100$). giờ cũng đang kẹt. bác nào giúp được giúp với nhé. mình xin hậu tạ 1/2 số tiền trên

thế mới đau. @@

@@

tôi đang bị ung thư giai đoạn 3, tôi cần tiền để thực hiện vài ước mơ còn đang dang dở .... :oops:
chém đại đi :D

PPD mà bắn thì năn nỉ ỉ ôi cũng vô ích, tốt nhất là làm lại từ đầu:(

ủa có vụ đó nữa hả ta , có lấy được tài khoản cũng chẳng còn tiền đâu mà đòi chia đôi , thằng này đã baned thì chỉ có bỏ chẳng làm được gì cả

ủa có vụ đó nữa hả ta , có lấy được tài khoản cũng chẳng còn tiền đâu mà đòi chia đôi , thằng này đã baned thì chỉ có bỏ chẳng làm được gì cả
vậy hả, hic em làm ppd bị 3 site xử bắn rồi. còn 1 site xử bắn em, em sent mail cho admin và hắn bảo reg acc mới. vẫn làm đến giờ. 3 site xử bắn chắc đc hơn 200$.
@@

:oops: 40$ sao nó ko pay chán nó vãi

:( bác nào làm cho nó thanh toán dc em hậu ta 40$ đó :D

:( ai giúp được mình thanh toán về biếu gần hết $ số $ hiện giờ là 43$ biếu 35$ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back
Top Bottom