Bác nào muốn chơi CPM và VPS vào đây nhé! Mình tài trợ

đang cần...có host, web... [email protected] cho mình thêm thông tin nhé.

Tình hình là thế này. Nét CPM và VPS mình có rất nhiều. Mà không có thời gian xây dựng website để chiến. Bác nào không có VPS không biết gì về CPM mà muốn chiến thì contact mình.
Công việc của mình: kiếm VPS và bot traffic
Công việc của bạn: Xây dựng website, đang ký account Ad net và nhận tiền

Ai muốn tham gia thì contact mình hoặc đề lại email

Thớt cho e xin yahoo với ạ :D

Em có vài con rsl hosting, vps chạy web cũng vô tư, domain cũng k thiếu, e build vài chục cái site 1 ngày cũng k thành vấn đề ạ :)

vừa xay dựng xong 1 web site nếu trafix thật thì pm minh nhé

Traffic thật từ site thằng bạn pop up qua. Đang cần code phân phối traffic. Chứ đồ dòn về 1 site thì hơi nhiều >>> THấy ok thì hợp tác nhé!

Traffic thật từ site thằng bạn pop up qua. Đang cần code phân phối traffic. Chứ đồ dòn về 1 site thì hơi nhiều >>> THấy ok thì hợp tác nhé!
ok đấy nhưng traffix đến từ đâu là chủ yếu bạn. nếu EU+ US thì ok

ok đấy nhưng traffix đến từ đâu là chủ yếu bạn. nếu EU+ US thì ok
Site thằng bạn trafic VN Việt Nam trỏ về. Đang trỏ về site Adnet365.com chơi nét lớn | Mình dang SEO cho site đó. Traffic người sử dụng thật thì từ Nga - India là chủ yếu

Site thằng bạn trafic VN Việt Nam trỏ về. Đang trỏ về site Adnet365.com chơi nét lớn | Mình dang SEO cho site đó. Traffic người sử dụng thật thì từ Nga - India là chủ yếu
có một net tính cpm cao từ india nếu trỏ dc traffix từ india về có khi cũng ăn dc ( traffix viêt nam thì chưa tìm dc net :D )

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back