Bác nào trên 30 tuổi ở Cầu Giấy, Thanh Xuân vào nhận 50k

Status
Not open for further replies.

icecream2k9

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
chào các bác, em đang cần người ở độ tuổi từ 30-44 ở 2 quận Cầu Giấy và Thanh Xuân giúp em confirm dự án mà em đang làm. Tất cả những gì các bác cần làm là cho em xin thông tin liên lạc, thu nhập, nghề nghiệp và confirm dùm em 3 cuộc điện thoại. Xong việc em sẽ gửi các bác quà của cty + 50k của em cảm ơn các bác.

Rất dễ dàng phải không ạ? chỉ cần confirm 3 cuộc gọi thôi ạ, em không phải đa cấp hay mua bán thông tin gì nhé (được có 1 bộ thông tin mà mất 50k có mà lỗ vốn :))

đến hội phụ lão thì tha hồ chọn.

em đang làm dự án thuốc lá, tìm người dùng thử sản phẩm. Bác nào thích hút thuốc thì có thuốc hút, khôngn hút thuốc thì coi như giả vờ là đã hút giúp em. Thế thôi, xong việc có quà

chào các bác, em đang cần người ở độ tuổi từ 30-44 ở 2 quận Cầu Giấy và Thanh Xuân giúp em confirm dự án mà em đang làm. Tất cả những gì các bác cần làm là cho em xin thông tin liên lạc, thu nhập, nghề nghiệp và confirm dùm em 3 cuộc điện thoại. Xong việc em sẽ gửi các bác quà của cty + 50k của em cảm ơn các bác.

Rất dễ dàng phải không ạ? chỉ cần confirm 3 cuộc gọi thôi ạ, em không phải đa cấp hay mua bán thông tin gì nhé (được có 1 bộ thông tin mà mất 50k có mà lỗ vốn :))

Chào bạn , đây là box thư giãn chứ không phải box tuyển người làm 1 việc gì đó có trả lương,

Bạn lưu ý giúp ,

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week