Waiting for Answer bác này bán gift bẩn mà đòi lấy tiền

kimlama

Banned
Reactions
9
MR
0.005
nhu tiêu đề bác này bán cho mình cái gift bẩn hay sao mua apple ko đc giờ đòi zam tiền gift vậy ai dám sài nữa lock acc khi nào giờ bác tino xem xét dùm
nick:[email protected] bac nay ban'
trong vong 24h nua bac tino_tino75 refund lai tien,

Last edited:
@aevc vào nhé !

bác này nói chả có thông tin gì, gift từ apps hay từ đâu, acc của bạn để quốc gia nào,

gift từ apps bẩn,nó nói quốc gia uS mà mua tiền trong game không duoc,cứ nói là hàng offer đảm bảo.giơ lại chẳng mua gì được nên hoàn trả lại tiền chứ

trước gặp hoài trường hợp ntn.đổi ip sang us xem nào b ơi.hoặc k thử tải 1 app free bằng 3G xong thử mua lại xem.đó là cách e thường mua vpn express.chắc k phải lock acc đâu

Nguyên văn :

Lúc đầu mình nói gift us, bạn này sài info uk rồi mình change country UK-US và redem thành công. tuy nhiên lỗi k mua được này thì thằng nào dùng chẳng biết . Bạn này cứ xồn xồn đòi trả lại tiền, Mình nói zam tiền rồi hai ngày mua lại .. vì thằng apple hơi có vấn đề với kiểu này, acc mình cũng vị hoài, ...

Thứ 2: bạn ý mua thuận mua vừa bán mình bán mình còn phải cài itunes cho and redem hộ. tuy nhiên chắc do idevice bạn ý k sạch, hoặc do máy jb để lỗi trên.
thường thì 24h mua game apps, bình thường.

Mà bạn ý đòi trả lại mình acc đã redem. mình đã thấy ca này có mùi rồi, thử hỏi mình bán gift hay bán account balance :) .. ( nếu có trả thì phải trong trường hợp vài ngày không mua không sử dụng được, thì mình mới chấp nhận . tuy nhiên mình phải có đầy đủ thông tin mail, acc apple full chbm )

100$ chứ đâu có ít,.......

Còn gift mình là gift off : mà bạn ý cứ luôn mồm kêu bẩn... mình nói cứ kêu bẩn thế này thế kia.

bạn đừng có biện hộ cho bạn quá,bạn bán gift bẩn mới không mua được apps,chứ nếu gift sạch thì đã mua được apps và tiền trong game clash of clan,và bạn cứ xam tiền là không có lý nào bán gift bẩn thì hoàn trả tiền.rồi mình đã đưa email apple và email đầy đủ nha.

bjo muốn chứng minh gift bẩn hay k b vào mua thử 1 app trả fee khoảng 0,99$ là bit ngay ý mà.Gift bẩn k bjo mua đc.Còn k nạp đc gem COC thì bản thân e cũng đã từng bị rùi.Có khả năng acc itunes có vấn đề.

gift bẩn mua vẫn được nhé , trừ khi chủ thẻ báo cáo thì gift đó mới bị thôi , muốn xem gift ra sao , thì post nguồn gift lên là rõ

muốn xác định bẩn hay sạch
thì mail cho support của apple
nói tại sao tao nạp cái gift này mà không mua đc in app
apple nó sẽ kiểm tra acc itunes
nếu gift bẩn nó block ngay acc itunes
còn gift sạch nó sẽ open cho bác mua in app

Bạn ý info lúc đầu là UK mình chuyển sang US. do vậy lên redem chắc nó nghi ngờ lên zị. để 1 ngày là ok

còn bạn ý đưa cái info apple thế kia. mình login thử cũng chẳng được. mà nói mình bỏ ram tiền bên trung gian thì nghe chuối lắm.

TH1: NẾU 2 NGÀY MÀ KHÔNG MUA ĐƯỢC APPS MÌNH PHẢI CHẤP NHẬN LẤY ACC BALANCE

Tuy nhiên mình phải lắm toàn bộ thông tin và đổi chúng thành của mình. thì mình mới hoàn tiền được.

TH2: MỌI ĐIỀU ĐỀU THIỆT VỀ MÌNH. MÌNH BÁN GIFT GIỜ REDEM THÀNH CÔNG CÓ BALANCE => VẬY MÀ BÂY GIỜ

TH3: GIFT MÌNH OFF RÚT VỀ GIFT MÌNH CŨNG TỪNG REDEM VÀ TẢI GAME, FUND GAME BÌNH THƯỜNG ( CŨNG THỈNH THOẢNG DÍNH LỖI TRÊN )

BẠN NÀO SÀI APPLE CHẲNG BỊ. CÒN BÁC NÀO KÊU CHƯA TỪNG THÌ CHẮC ẺM ĐI ĐẦU XUỐNG ĐẤT...

=>> MỌI THỨ MÌNH ĐỀU THIỆT NHẤT. <==

P/S: IDE OR MÁY BẠN JB OR INFO LTINH CŨNG XẢY RA LỖI TRÊN.
PẠN Ý ĐƯA CÁI APPLE MÌNH THỬ CŨNG K LOGIN ĐƯỢC... CÓ LE ĐỊNH CUỖM MÌNH ĐÂY .., HAIZZZ

Cứ giữ tiền bên trung gian đến lúc mua đc.
Ai lấy mất đâu mà bạn cứ cuống nhỉ.
gift sạch bạn bảo pay đc thì giúp người ta pay rồi nhận tiền.

chẳng mua được gì bạn ơi đã đưa tk cho bạn đó.bạn đó cũng chẳng mua được luôn mà.
bạn login vào được rồi nha giờ biện hộ này nọ
gift bẩn làm sao mua được.

đã đúng 2 ngày theo lời hứa của bác aevc thì refund tiền nha bác tino

Nếu @aevc không còn kiện cáo gì nữa thì ngày mai mình sẽ refund cho chủ thớt !

Chưa được nhá bác. Mình gửi suport tìm hiểu nguyên nhân. Và mình đổi toàn bộ thông tin ID nữa,

Trong trường hợp lão này forget ID thì ntn? . Vì thường thì đổi tất cả thông tin nhưng vẫn còn nhiều tia hi vọng forgot ID. Lúc đó mình phải làm sao???

đã từng dính vụ bán xong forgot lại ID giờ cần 1 lời ổn thỏa. Và gift mình sell đã redem thì mình đc gì ?...

gift sạch cũng chưa chắc đã mua được tiền trong game nhé .. nhiều nguyên nhân dẫn đến việc mua đồ trong game ko đc lắm .. bác có nhét tiền bẩn vào mua đồ trong game cũng OK nhé .. bọn itunes nó phát hiện tiền bẩn thì chỉ có bị banned acc itunes thôi còn acc game chả ảnh hưởng gì :)

mình nghĩ chờ 1 tuần hoặc 2 tuần mà acc itunes ko bị banned thì nên trả tiền cho seller

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week