Waiting for Answer bác này bán gift bẩn mà đòi lấy tiền

không tìm hiểu kĩ về việc mua in-app mà đã kêu ca . bạn vào các trang diễn đàn lớn về iphone chuyên mục COC rồi đọc hết comment đi xem lỗi bên bạn hay lỗi của ng bán code

Lúc trk đưa bạn mình đã phát sinh trừ tiền tại tài khoản của bạn từ 100$ - mua app 0.98$ . nếu như bạn nói không mua được, vậy tại sao trk thời điểm mình đưa bạn mình có thể phát sinh ...

Mình bao tiêu mình bán gift , redem thành công đáng lẽ là mình nhận tiền: tuy nhiên mình cũng sài apple mình biết thỉnh thoảng nó lỗi, do cứ cố gắng mua. Nhưng mình không ngờ IDEVICE BẠN BLACKLIST VÌ CÁI TỘI CHÍNH BẠN SÀI HÀNG LẬU ( BẠN CÓ MỘT ACC KHÁC TẬN 500$ ) ...Lúc mình đổi thông tin về us từ UK-US và mình đã mua thành công bây giờ mình hết nghĩa vụ...

VÀ ACC VẪN MUA APP BÌNH THƯỜNG. TUY NHIÊN IN-APP PURCHUSES bạn bị blacklist idevice thì bạn phải chịu cớ sao mình....

Trình ok nói là acc khác thằng bạn nó hỏi là gỡ đc không mình nói là chắc hên xui chu đang mua niên Apple ok chấp nhận bạn đã đổi hết Thong tin và sau đo đua mình email mình thì vô ko đc là sao

cái thớt này chày cối vãi .. code thì redeem thành công với mua app đc thì trans tiền cho ng ta .. việc nạp in-app phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố .. search google ra hàng đống lý do k mua đc ấy chứ :|

nhưng mình mua gift chủ yếu là mua in-apps nạp tiền vào game bác aevc đã đổi thông tin hết thành email của lão giờ tự dựng đưa lại mình.cái đó mình ko chấp nhận

1tr400k chua tinh fee trung gian

nhớ hồi xưa chơi trò clash and clan j đó. mềnh dùng thẻ acb của mềnh để mua gem mà apple còn éo cho mua. ko phải có tiền mún mua apps là nó cho mua đâu nhá :D

Van cu' ngang cai~ can` :( sr khong dau' unikey an? mat' tieu dau roi` i hics

Nếu không có gì thay đổi thì tôi nay mình sẽ pay cho aevc !

@kimlama

chưa bạn mình đã nói bên đó đổi thông tin khác không phải email cũ của mình ông aevc đã đổi hết giờ ông đó nắm hết nhưng chẳng mua được in-app củ yếu mua được in-apps ko đc thì refund lại tiền

chưa bạn mình đã nói bên đó đổi thông tin khác không phải email cũ của mình ông aevc đã đổi hết giờ ông đó nắm hết nhưng chẳng mua được in-app củ yếu mua được in-apps ko đc thì refund lại tiền

lỗi do bạn mà bắt người ta refun hài thật

lúc đầu là gmail lúc sau đúng 2 ngày mình đưa hết thông tin ông aevc đã đổi hết thông tin của ông rồi và rồi nói trước thấy vậy mình nói refund lại ông nói sau 2 ngày nhưng giờ gần 1 tuần.

Last edited:
1. Cái lỗi chủ thớt gặp (kể cả là hàng xịn 100% vẫn dính nếu ko biết dùng). Có lần bạn mình cũng bị, phone cho apple hoặc ném đó 2 ~3 tuần là mua đc. Nếu cái gift đó bị refund thì account bị disable thôi chứ ko phải chặn mua như thế đâu. Chắc lại mở Location service với Region máy nó ko phải US nên bị system auto limit ko cho mua.
@ Thớt: cần học 1 khóa về iTune Store thì trả học phí đây dạy cho :))
2. Bất cứ cái gì có giá trị thấp hơn giá trị thực tế tới mức sock hàng đều là hàng nhảy ... Có gan mua có gan chịu :)). Tôi đảm bảo hàng đểu 100%, nhưng bị refund và get banned account iTune hay ko thì còn phải hên xui.
3. Cuối cùng cần phải phone cho Apple hỏi về cái account hoặc Email hỏi nó mới biết đc. Email về: [email protected] hoặc phone nó http://support.apple.com/kb/HT5699

Nếu chưa làm cái phần 3 mà chém thằng bán ngay cũng hơi oan cho nó đấy :)).

@kimlama và @aevc vào giải quyết trước tết nhé !

đã 15 ngày rồi mà acc vẫn bình thường, tiền chưa nhận,.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week