BẮC NINH- BẮC GIANG - SonJG - Offline kết nối thành viên

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
Nói chung đi cũng ko mất quá nhiều tgian đâu. Mà tiện đưa luôn cả gấu nhà bạn đi sinh nhật luôn, đỡ phải tổ chức j nữa tốn kém. Hehe

Mọi người cho vài địa điểm đi nào.

1. Tây Bắc
2. Quán lẩu j đó mà Tuấn bảo
3. Vua vịt (vị trung chính, đại phúc)
4. Thịt c.hó (hehe, bít 2 quán khá ngon)

......

Ai bít chỗ nào được thì post lên nhé.

Dannytuan194

Hero
Verified
Reactions
1,036
MR
1.060
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Chiều nay e đi td qua đó Info nó như thế này
1-Lẩu Hải sản 350k/slot(Hề hề)-Ngon-Bổ-Rẻ(nó ghi thế chứ e chưa mum)
Bên cạnh có quán bia Sài gòn nữa
2-Tây Bắc e thấy cũng rẻ mà(ae chủ yếu là gặp nhau chém gió chứ ăn uống hết bao nhiêu đúng ko ạ)
3-Vua vịt thì e chưa ăn
4-Thịt *** cũng máu (tuỳ các a,c hết)
5-Nếu mà có thể chuyển sang t7 để a hungnganbg11 có thể đi được thì mọi người nghĩ sao ạ
:binhsua163::binhsua163:

tldesign85

Junior
Reactions
46
MR
0.002
E cũng thỉnh thoảng ra DABACO chơi
E ở gần vua gà a à-A làm đó nhưng nhà ở đâu để còn sang bái sư
hì(Phó trưởng nhóm nghe nghê quá)

- - - Updated - - -

E hay đi td qua ngã 6 bn có để ý thấy lẩu gì gì 350k/nồi(Chưa thử)--nhà hàng thoáng mát ra phết
Hay chúng ta lại tiến vào y na và ngụ ở tây bắc iu vấu!!!!!!!

Cậu ở gần vua gà chắc biết quán trà đá của thằng Thái, nó vừa cả bán Chim lẫn trà đá, chắc độ cùng tuổi cả phó trưởng nhóm nhỉ. Quán ăn: ngoài mấy chỗ các bác đề cập còn 1 số chỗ chưa nghe trưởng với cả phó đề cập: Bia Sung dự trình, Đệ nhất đồ nướng (Huyền QUang - chỗ bác Hùng), \... toàn quán bình dân.... vua vịt thì thấy chị em phụ nữ ít chịu makeup, :binhsua166:

Cậu ở gần vua gà chắc biết quán trà đá của thằng Thái, nó vừa cả bán Chim lẫn trà đá, chắc độ cùng tuổi cả phó trưởng nhóm nhỉ. Quán ăn: ngoài mấy chỗ các bác đề cập còn 1 số chỗ chưa nghe trưởng với cả phó đề cập: Bia Sung dự trình, Đệ nhất đồ nướng (Huyền QUang - chỗ bác Hùng), \... toàn quán bình dân.... vua vịt thì thấy chị em phụ nữ ít chịu makeup, :binhsua166:
E nói ở gần mà a zaj
E ở trong yên mẫn gần đó hì(nên e ko biết mấy ô đó)
Mấy a lớn tuổi nên hay đi nhậu biết nhiều
E nhỏ tuổi tầm nhìn hạn hẹp nên cứ để các a quyết nhé
Hề hề!!!

Bia sung thì hình như cũng ngồi rồi, đệ nhất đồ nướng thì chưa bao giờ. Vua vịt thì lại ngồi quá nhiều lần nhưng vẫn thấy ngon. Vậy mình thống nhất thứ 7 cho bạn gì có gấu mèo gì đó đi được nhé?

TrongPay

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Mình vừa nhận được SMS từ Tuấn ! Nhưng dạo này mình bận chuyện gia đình nên chắc khó đi offline với a em BN BG rồi. Hẹn gặp a e trong 1 time khác . A e thông cảm nhé !

Bia sung thì hình như cũng ngồi rồi, đệ nhất đồ nướng thì chưa bao giờ. Vua vịt thì lại ngồi quá nhiều lần nhưng vẫn thấy ngon. Vậy mình thống nhất thứ 7 cho bạn gì có gấu mèo gì đó đi được nhé?

Vậy thứ 7 anh em gặp nhau là hợp lý rồi bác ợ, với tinh thần gặp gỡ làm quen, học hỏi kinh nghiệm thì theo mình họp mặt ban đầu ở Ngã 6 Road (trà đá) sau đó tổng hợp tình hình thành viên rồi tính tiếp :-D

Vậy thứ 7 anh em gặp nhau là hợp lý rồi bác ợ, với tinh thần gặp gỡ làm quen, học hỏi kinh nghiệm thì theo mình họp mặt ban đầu ở Ngã 6 Road (trà đá) sau đó tổng hợp tình hình thành viên rồi tính tiếp :-D

Ờ mình thì ngày nào cũng được, nhưng có 2 bạn đang khúc mắc ngày đi. Đang thương lượng với 2 bạn. Một sẽ chọn ngày T7, 2 sẽ chọn ngày chủ nhật. Sẽ cố gắng sắp xếp để thuận lợi nhất cho mọi người.

Tiện đây mình hỏi luôn. Hiện mình đang cầm 300k Forum tài trợ. Bọn mình đi ăn uống, đến nơi thì dưa góp chứ hay như thế nào?

- - - Updated - - -

Tin vui là có vẻ Topic mình sôi động nhất :D :binhsua168:

Ờ mình thì ngày nào cũng được, nhưng có 2 bạn đang khúc mắc ngày đi. Đang thương lượng với 2 bạn. Một sẽ chọn ngày T7, 2 sẽ chọn ngày chủ nhật. Sẽ cố gắng sắp xếp để thuận lợi nhất cho mọi người.

Tiện đây mình hỏi luôn. Hiện mình đang cầm 300k Forum tài trợ. Bọn mình đi ăn uống, đến nơi thì dưa góp chứ hay như thế nào?

- - - Updated - - -

Tin vui là có vẻ Topic mình sôi động nhất :D :binhsua168:

Tất nhiên dưa góp cho mát bác ợ!

hungnganbg11

Senior
Reactions
232
MR
0.001
Dời lịch lùi lại 1 tuần đi anh em. Lúc đó thời gian thoải mái cho anh em chả ai bận bịu gì cả. Mong được gặp mặt anh em :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week