Bác Pham Thi hay Pro nào cho mình hỏi với

mystupid

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Làm theo lời khuyên của bác Phạm Thi, mình chuyển tiền theo dạng mất phí,chọn dòng " không yêu cầu địa chỉ" rồi accpp thứ nhất thì ok không sao, 2 acc pp sau thì bị pending 21 ngày :((,cho mình hỏi có cách nào khắc phục để lần sau chuyển không bị thế này không , tiền pending thì 21 ngày sau nó tự hết pending ạ

Attachments

• loi PP.png
    loi PP.png
    91.1 KB · Views: 47
Acc PP của bác là acc mới đúng không. Nếu chuẩn thì không thể tránh khỏi cái 21 ngày đâu :D
Còn chuyển tiền có fee là tăng độ an toàn rồi.

acc mới thì bị pending 21 thôi có j đâu bạn @@

acc pp nhận thì lập chưa được 6 tháng, còn acc send tiền thì acc thứ 2 lập hơn năm send vào vẫn bị, acc thứ 3 mới lập 1 tuần :eek:, mỗi acc 1 máy/1 ip luôn ạ
cho mình hỏi thế h mà nhận mất phí đều bị pending 21 ngày ạ :(,h mình nhận tiếp lại 21 ngày nữa ạ

acc pp nhận thì lập chưa được 6 tháng, còn acc send tiền thì acc thứ 2 lập hơn năm send vào vẫn bị, acc thứ 3 mới lập 1 tuần :eek:, mỗi acc 1 máy/1 ip luôn ạ
cho mình hỏi thế h mà nhận mất phí đều bị pending 21 ngày ạ :(,h mình nhận tiếp lại 21 ngày nữa ạ

tất nhiên bị tiếp, sau 2 tháng mới hết bệnh bạn

Chuyển cho mình nhận VNĐ khỏi lo 21 ngày nữa ạ :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom