Bác ToNyTran2015 ghé em

FreeCard

Hero
Reactions
635
MR
0.001
Follow me on Facebook
Nếu không chắc chắn thì thôi đừng vu oan bạn ơi, giống hôm qua có ông nào trade với 1 nick fake danhmay24h, chưa xác minh đã lên 4rum la ỏm tỏi kêu ông danhmay24h đi scam có 1tr mấy. Mod vào check teamview thì hóa ra là gd với hàng fake :D:D

Thằng này hôm nọ cũng ăn 37000STR của mình
đề nghị mode xử lý! cần proof thì e cung cấp
bạn có bằng chứng thì cứ report scam đi, chứ đừng ở đây nói suông
bị hack STR rồi quay qua đỗ thừa cho mình, mình bán buôn tối ngày đâu có tg vào đây nghe bạn nói nhãm

Em cũng tin tưởng bác này rao 10 acc cho bag login gửi STR. Nếu e bị hack thì hack cả 30acc chứ ko thể chỉ bị 10acc gửi cho bác ấy send đc!
Cũng nghĩ của đi thay người ko report nhưng hnay cũng có người bị nên em bức xúc.
gần 40k STR mình xác định ko lấy lại được nhưng có người bị chung nên phải cảnh báo cho những người sau!

Nếu không chắc chắn thì thôi đừng vu oan bạn ơi, giống hôm qua có ông nào trade với 1 nick fake danhmay24h, chưa xác minh đã lên 4rum la ỏm tỏi kêu ông danhmay24h đi scam có 1tr mấy. Mod vào check teamview thì hóa ra là gd với hàng fake :D:D
đòi lại thì phải kín chứ bạn ơi
rao cả lên thế này chả ai muốn giả cho bạn đâu
ngu sao ng ta nhận
Day la bOx chát k phaj Scam em.lap lên để xin lại $ lẻ 1tr5 đó thôi
Thứ 2 trog 10ac em choi có 4ac là dua cho bac ay dieu mất 1thoi gian 1ví hết con lai ac kia van sog vui :)

Em cũng tin tưởng bác này rao 10 acc cho bag login gửi STR. Nếu e bị hack thì hack cả 30acc chứ ko thể chỉ bị 10acc gửi cho bác ấy send đc!
Cũng nghĩ của đi thay người ko report nhưng hnay cũng có người bị nên em bức xúc.
gần 40k STR mình xác định ko lấy lại được nhưng có người bị chung nên phải cảnh báo cho những người sau!
bạn không theo dõi tình hình trong forum àh, những người giống bạn cũng không ít đâu nhé
mất str lại quay sang vu khống mình
mà lần này mình cũng rút kinh ngiệm, không mua str của những người không biết gửi str nữa

Không phải là không biết gửi STR mà là bác cố tình cho sai địa chỉ làm e ko gửi đc.
Do mới chơi nên e nghĩ bị lỗi. chờ tý e up ảnh

untitled_zpsac265aeb.png.html

Last edited:
Không phải là không biết gửi STR mà là bác cố tình cho sai địa chỉ làm e ko gửi đc.
Do mới chơi nên e nghĩ bị lỗi. chờ tý e up ảnh

untitled_zpsac265aeb.png.html
cái đuôi đó có là do lúc đầu mình trade trên https://bx.in.th mình kêu bạn gửi trực tiếp lên https://bx.in.th, cái địa chỉ deposit của mình là như vậy thì mình đưa bạn như vậy thôi, hình như cái đuôi đó trùng với tag

bạn không theo dõi tình hình trong forum àh, những người giống bạn cũng không ít đâu nhé
mất str lại quay sang vu khống mình
mà lần này mình cũng rút kinh ngiệm, không mua str của những người không biết gửi str nữa
Em xin lại thôi biết thừa ai lấy rồi em xin 1ac lai qua inbox bac co log thì pm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week