Bác wmz.exchanger vào đây đối chứng !!!!!!!!

Shin sẽ có infor của mình trong tối nay. Mình thích các bạn scammer ở MMO rồi đấy. Mình xin chính thức gia nhập để đón tiếp các bạn :binhsua146:

Chẳng nhầm nhọt trồng trọt gì ở đây cả. 2 nick của nó là 1. Thế thôi. 2 nick đấy mình đều chưa add vào list nên history sẽ không hiện. Thằng kia nó add cả 2 nick (cứ cho là có 1 nick thật) mà nó ko nhận ra vấn đề gì, có hài quá không :)) Thêm nữa là mình cũng đã xác nhận có 2 nick pm cùng lúc, bắt nó phải send inbox cho mình. Nó không send được inbox và out luôn như trong hình các bạn thấy. Mình chẳng muốn mất thêm time vào cái thằng này. Khi nào mod và admin yêu cầu mình vào trả lời mình sẽ vào trả lời. Còn h mời nó tự biên tự diễn tiếp
Ah, trong vụ này tất cả đều là ảo. Không có chuyện mình nhận được bất cứ đồng nào như vụ bác gì bị scam lúc trưa nhé. 1 lần nữa xin nhiệt liệt chào mừng các bạn scammer đến với mình. Mình dang tay đón tiếp tất cả các bạn
Thanks
e cũng nghĩ là lúc bác hỏi nó 2 nick ...thì nó trả lời 1 nick..mà nó lại k thắc mắc j mới lạ nhỉ.......:binhsua149:

noi tom lai cai so PM U4940782 co fai cua ban iExchanger ko,neu ko thi la so PM cua thag scam,con neu fai thi ban iExchanger bi ng ta scam va ban nen hoan tien cho ban longthienvn nhe.Het.

nhìn mấy cái topic mà hoa hết cả mắt... hại hết cả não

noi tom lai cai so PM U4940782 co fai cua ban iExchanger ko,neu ko thi la so PM cua thag scam,con neu fai thi ban iExchanger bi ng ta scam va ban nen hoan tien cho ban longthienvn nhe.Het.

vote với ý kiến này !

tinh hinh thi co le ban longthienvn da an scam roi.ban iExchanger nen de so PM cua ban trong topic de tranh chieu Song Phi Cuoc cua bon scam nhe. Toi nghiep a e lam viec vat va ma lai an scam. Noi tom lai thi cung chag co exchanger nao co day du cac bank can thiet va uy tin ca,vi co nhug ban ko du tuoi lam CMND de dang ki ATM ma so luong exchanger co nganluong,baokim thi wa it.

cãi nhau làm gì đâu các bác @@. Bác iExchanger đã nói là chờ đại ca Shin với các Mod vào rồi mà, còn thớt thì cũng có 10 chai bảo hiểm làm tin còn gì... Iem nghĩ từ giờ đến lúc tìm ra scammer thì mọi người chẳng phải làm Sherlock Holmes làm gì cho mệt óc :))

cãi nhau làm gì đâu các bác @@. Bác iExchanger đã nói là chờ đại ca Shin với các Mod vào rồi mà, còn thớt thì cũng có 10 chai bảo hiểm làm tin còn gì... Iem nghĩ từ giờ đến lúc tìm ra scammer thì mọi người chẳng phải làm Sherlock Holmes làm gì cho mệt óc :))

bác ilssil đã nói vậy thì phải chờ xem tình hình sao đã :)

Nghi ngờ 2 Newbie: newbieproblacksecret tung hứng, mình bất ngờ yêu cầu iExchanger yêu cầu xem logchat và log PM và mình xin xác nhận 1 chuyện nhỏ:

Không có chuyện clone hay tung hứng giữa các new member

Xin lỗi các bạn và cảm ơn iExchanger các bạn đã hợp tác

Còn những chuyện khác chờ kết luận của Mod BoxAdmin.

Chi can noi 1 cau so PM U4940782 co fai cua ban iExchanger ko thoi,info gui Shin co the la 1 cai PM voi so U moi,chag co gi thay doi ca,ai da tung giao dich voi iExchanger thi zo xac nhan dum. Thanks.

Sao lại có đến 3 nick ở đây nhỉ , wmz.exchanger , wmz.exchangers , wmz.exchanges .... nằm rõ ràng bên góc nhé, cách nói chuyện nhìn qua history 1 vài kí tự còn lưu bên dưới không khớp nhau , vậy là nói chuyện với 1 lần 3 nick.. :binhsua139::binhsua139:

Sao lại có đến 3 nick ở đây nhỉ , wmz.exchanger , wmz.exchangers , wmz.exchanges .... nằm rõ ràng bên góc nhé, cách nói chuyện nhìn qua history 1 vài kí tự còn lưu bên dưới không khớp nhau , vậy là nói chuyện với 1 lần 3 nick.. :binhsua139::binhsua139:
nick wmz_exchangers la cua ban iExchanger do, cau noi " cau con chua biet PM ID cua..." duoc nhac den o topic http://mmo4me.com/showthread.php?115747-Ban-500-PM-ty-gia-21700done&p=2450005&viewfull=1#post2450005 , 1 Exchanger sao lai xai nhieu nick yahoo nhu may thag scam fake nick vay??????

Mình không biết các bạn thế nào và mình đã từng bán 200$ với wmz.exchanger và bạn đó khá uy tín. Tiền chuyển rất nhanh. Có thể bạn đã bị lừa bời người khác. Ý kiến mình là vậy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week