BaClix-BaClix.com - Web PTC, Minpay 1$, Instant payment

ktweb

Hero
Reactions
103
MR
0.022
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Web BACLIX là site PTC click quảng cáo

- Mong mọi người ủng hộ đăng ký qua link ref của mình:

http://www.baclix.com/?ref=femaroly
http://goo.gl/53kCzK

-Khi đăng ký thành viên của web:

+Nhận 0.001$, 0.005$, 0.01$,0.02$ khi click quảng cáo
+Kiếm được $ khi làm nhiệm vụ PTSU
+Nhận được 20% hoa hồng từ click của giới thiệu trực tiếp hoặc thuê, mua
+Tham gia click BaGrid hoặc Convert your points đổi pts ra $
+Web có các hình thức quảng cáo(quảng cáo click, nhiệm vụ và banner,...) .

+Thanh toán qua PP, PZ, PM, Egopay,... . Min pay:lần 1( 4$), lần 2 (6$)

+Xem bảng Upgrade Account:

+Xem proof ngày 20/11/2014 :

+Xem proof mượn trên baclix ngày 10/12/2014

Last edited:
Min đã lên mức 4$,nghe chừng lâu đây :D

thằng này sẽ scam nhanh chóng thôi. nhìn cái T.O.S của nó cũng đi copy. mà hay vào TOS xem các gói update của nó khác với trong update của acc thế nào. nó còn không thèm chỉnh sửa. làm cẩu thả 1 cách ko thể chấp nhận đc. đến cái tk pp của nó còn chưa xác thực nữa chứ. nên suy xét trước khi chơi. ghét nhất cái việc tăng minpay. thấy bảo 0.1 vào cái thành 1 rồi giờ thành 2 @@

Ơ, chia sẻ sự thực cho biết đường tránh và ko ham hố thôi, bạn này xoắn quẩy quá rồi đấy
Toi thay qua cach nhan tin ban noi "xoan quay",con ban ratrichero thi lai nhan "vo mom", may ban khong duoc nhan nhu vay o day voi toi nua. Neu ban dung loi le nhu vay, thi dung post o day la dung roi. Vay toi se tam dung bai post nay lai,xem web the nao.

lần đầu with hình như là 0.01$ mà

The minimum amount paid is $0.01 on the first cashout. This amount will increase by $1.00 for each cashout until it reaches a fixed minimum amount of $10.00. From the amount paid, a fee can be deducted depending on the payment processor you use.

Mình mới nhận được payment từ baclix,nay up len baclix để các bạn đăng ký, mong ủng hộ link ref của mình.

site này scam lâu rồi còn pay cái nỗi gì trong acc thì comple vào TK xem éo có tiền suppor thì im lặng post 4rum thì nó cấm post luôn ảo chán

site này scam lâu rồi còn pay cái nỗi gì trong acc thì comple vào TK xem éo có tiền suppor thì im lặng post 4rum thì nó cấm post luôn ảo chán
Mình được pay 1 lần vào đầu tháng. Nhưng withdraw lần 2 từ bữa thứ 7 đến giờ vẫn chưa được pay.

Mình vừa được baclix trả 3.71$ paypal ngày 20/11. Nó đang hoạt động bình thường mà, nếu 2 bạn trên không rút được chắc là do pham quy, rút kinh nghiệm đọc kỹ luật trước khi tham gia. Mình vẫn còn tham gia rút lần 2 6$ vì baclix đã trả tiền thì mình tin tưởng.

mình không phạm quy gì hết chỉ vào acc click thôi click = tay ấy chứ ko phải auto nữa còn về payment lúc đầu 0.2$ fee 0.25$ nên ko dám rút sau đó đc hơn 1$ nó lên 2$ lên đc 2$ thì nó lên 4$ lên 4$ thì nó lại lên 6$ lên forum la làng thì nó hạ lại sau đó thì hết post 4rum nó đc luôn còn payment cần mình up hình cho chứ mình suppor nó éo trả lời chán muốn chết

mình không phạm quy gì hết chỉ vào acc click thôi click = tay ấy chứ ko phải auto nữa còn về payment lúc đầu 0.2$ fee 0.25$ nên ko dám rút sau đó đc hơn 1$ nó lên 2$ lên đc 2$ thì nó lên 4$ lên 4$ thì nó lại lên 6$ lên forum la làng thì nó hạ lại sau đó thì hết post 4rum nó đc luôn còn payment cần mình up hình cho chứ mình suppor nó éo trả lời chán muốn chết
Minh thi van con tham gia. Neu ban ko con tham gia baclix nua, thi ban coi nhu la rút kinh nghiem, vi web nay web moi luc web dang co thay doi thi dung rut $, dung post forum trach nhieu,neu no ko tra loi ban coi chung no bo ban roi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week