Bài hát hay tặng bạn gái. !!

real

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Hic. chả bik làm gì, cũng chả phải dân MMO, vào MMO xem mí bác kiếm tiền chứ em cũng k kiếm dc.
Vào thẳng vấn đề.
Bạn gái em thường nói em không lãng mạn, toàn mún e tặng 1 bài hát mà em chả biết đến nhạc là gì hết, bác nào có bài nào hay để tặng bạn gái cho e 1 bài với.
thanks u!!!!!.
đừng chém em. xin đấy.

Ca nhạc h toàn thảm họa ko tốt đâu bợn . Vote tặng sách . Cuốn " Xin lỗi e chỉ là con đĩ " hay và có tính nhân văn lắm . Ra hiệu sách mua tăng bạn gái gấp :binhsua06:

nhạc trẻ:Bốn mùa và em
nhạc trữ tình:Tâm sự của anh
nhạc ngoại:nothing gonna change my love for you

mà Phập đi,bài hát ụt ịt là hay nhất:binhsua41:

Hic. chả bik làm gì, cũng chả phải dân MMO, vào MMO xem mí bác kiếm tiền chứ em cũng k kiếm dc.
Vào thẳng vấn đề.
Bạn gái em thường nói em không lãng mạn, toàn mún e tặng 1 bài hát mà em chả biết đến nhạc là gì hết, bác nào có bài nào hay để tặng bạn gái cho e 1 bài với.
thanks u!!!!!.
đừng chém em. xin đấy.

tặng bài "không đau làm gì nhau" đi cậu, :D

Bức thư tình đầu tiên....
Bài hát hết sức hay, ý nghĩa, lãng mạng.... mặc dù e chưa có cơ hội hát cho ai nghe hết :((

Ca nhạc h toàn thảm họa ko tốt đâu bợn . Vote tặng sách . Cuốn " Xin lỗi e chỉ là con đĩ " hay và có tính nhân văn lắm . Ra hiệu sách mua tăng bạn gái gấp :binhsua06:
có gan thì làm theo cách của bác này

Bức thư tình đầu tiên....
Bài hát hết sức hay, ý nghĩa, lãng mạng.... mặc dù e chưa có cơ hội hát cho ai nghe hết :((
vote bài của bác nè..!
ý kiến riêng:
tiếng Anh tốt : A little love
VN: Điều ước giản đơn
chỉ bít thế thui chứ em đang 7love nên list nhạc toàn bài bùn vs chia tay thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member