Bái sư Forex

nghe các bác bàn tán xôn xao trên kia e nghĩ các bạn cũng pro rồi , không biết các bác khi xưa học đâu vậy, e cũng muốn kiếm tiền nhiều như các Bác vậy

nghe các bác bàn tán xôn xao trên kia e nghĩ các bạn cũng pro rồi , không biết các bác khi xưa học đâu vậy, e cũng muốn kiếm tiền nhiều như các Bác vậy
các bác ấy kiếm được nhiều tiền ko dễ đâu bác nhé, các bác ấy phải học từ cơ bản đến nâng cao, rồi dùng kinh nghiệm trade nhiều năm để win đấy bác ạ. bác mới chưa biết gì các bác kia nói bác cũng ko hiểu đâu, nên đi học 1 khóa đi rồi lên mấy bác trên đây chỉ cho ít chiêu rồi trade thử xem có thích ko !

các bác ấy kiếm được nhiều tiền ko dễ đâu bác nhé, các bác ấy phải học từ cơ bản đến nâng cao, rồi dùng kinh nghiệm trade nhiều năm để win đấy bác ạ. bác mới chưa biết gì các bác kia nói bác cũng ko hiểu đâu, nên đi học 1 khóa đi rồi lên mấy bác trên đây chỉ cho ít chiêu rồi trade thử xem có thích ko !
bác học cơ bản để biết khái niệm yh rồi lên mấy thánh chỉ bảo thêm cho nhé .

ủa người ta lập ra google để hỏi tìm kiếm mà Bác, bác nói thế e không hỏi ko ai được hỏi thì google vứt đi à.
Có vẻ bạn cần có học thêm về vấn đề đọc hiểu :D hoặc có thể bạn quá thông minh và mình quá ngu ngốc để có thể diễn tả cho bạn hiểu được :D

ở đây có training về forex nè bác, đang free 1 buổi online đấy bác vào học thử xem sau, được thì học tiếp k thì thôi có mất gì đâu , trung tâm ngta đào tạo có bài có giáo viên giảng truyền đạt kiến thức bác dễ tiếp thu hơn, chứ có khi e nói bác cũng k hiểu đc đâu.
http://teletrade.vn/education/remote

Nghề chính của em là Công nghệ Hoá học cơ, nhưng đam mê cờ bạc có tính toán nên chót theo nghề Forex nưã rồi.
Chúc mừng bác, công nghệ hóa học cũng ít nhiều liên quan đến trade forex đó, trade XAU/USD, XAG/USD bác có lợi thế rồi :D

Tối nay 08/05 bảng tin Non- Farm Payrolls sẽ được công bố lúc 19h30 ai rảnh rỗi muốn đánh tin này thì tham gia offline nhé ( tin này 1 tháng ra chỉ 1 lần nên rất đáng để trade nhé) . Hẹn các bác ở quán càphe Passio 126 Điện Biên Phủ, Quận 1 nhe.

Theo thường lệ tối nay 8/5 TeleTrade sẽ tổ chức offline Free nước uống cho những bạn tham gia.
Offline Non - Farm Payrolls sẽ được bắt đầu lúc 19h ( vì 19h30 là công bố tin) các bạn có thể học hỏi và trao đổi kinh nghiệm cùng các Trader chuyên nghiệp của Teletrade. Đợi tin ra là chém tin đánh trận ngay lập tức luôn. Hẹn gặp các nhà đầu tư Forex tài năng vào tối nay lúc 19h tại Quán Cà Phê PASSIO số 126 đường Điện Biên Phủ, phường Đa Kao, Quận 1 nhé.
Đăng ký tham dự offline xin vui lòng để lại comment tên , SDT, email của các bạn cho chúng tôi nhé.

vậy là bạn #kenda cũng tham gia chương trình Non-Farm của TeleTrade à ? hẹn gặp bạn vào tối nay nhé

chào các bác, mình tập chơi forex cũng đc 1 tháng nay rồi, đang chơi tk demo của sàn mtrading.
mình nạp lần đầu 300$ chơi bậy bạ thì thua hết, nạp thêm 300$ nữa chơi thì tới h là 1 tháng thì tk đang có 20k $, mình chơi GOLD
mấy bác cho em hỏi là chơi real nó có giống vậy ko =.=, và mình kiếm như vậy thì chơi real đc chưa ??
thks mấy bác

300$ lên 20k 1 tháng thì phong thánh dc rồi đó, tới luôn đi bác
Đây mới chỉ là demo, thắng thua chỉ là ngẫu nhiên. Trưuóc mình được view một pro chuyên đánh gold, tên không nhớ rõ, hình như là Quốc Việt gì đó, đánh tài khoản thực luôn, trong 1 ngày từ sáng đến chiều tối từ 10$ lên hơn 1000 $, tuy nhiên vào đến phiên Mỹ thì lại về Zero.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom