Matrix bampaid.com. Hình thức mua Pos như JSS đầu tư AP rút LR

Status
Not open for further replies.
You've got cash!
Bam Paid ([email protected]) just sent you money through Payza.
Payment Details
Date: September 18, 2012 2:45:01 AM
Amount Sent: $10.00 USD
Sender Name: Bam Paid
Sender Email: [email protected]
Reference Number:
View the details of this transaction by logg

ồ ông này còn paid dc nè.sao hên vậy thế ông

nó nói là chỉ cho rút tiền ngày 1 lần với mệnh giá 10$. Nếu rút nhiều lần nó sẽ cancell. Nó nói khi nào pay đủ mỗi người 10$ thì nó sẽ trở lại pay nhiều! hic hic! còn cả đống tiền trong đó mà mỗi ngày 10$ thì đến khi nào mới hết!

haha mọi ng show proof quá em cũng làm cái cho a em cùng hóng nào

nó vẫn pay bình thường nhưng cũng có nguy cơ cao! mọi người đừng đầu tư nữa coi tình hình bão gió thế nào rồi tiếp tục!

haha hnay mình pay 20pz nó về 40pz k biết nó có đòi lại k nữa chứ trớp quá à.hehe

nó bị lỗi hệ thống! may ra nó ko đòi đâu! trước tớ cũng được zeek pay 2 lần một đợt sau đó nó đòi lại! hic hic

Chắc có mỗi thằng zeek nó đòi lại thôi, mình được pay 2 lần từ cả 10 site, trong đó lần cuối zeek pay 2 lần. Tóm lại chưa bị đòi lại bao giờ. :))

Chắc có mỗi thằng zeek nó đòi lại thôi, mình được pay 2 lần từ cả 10 site, trong đó lần cuối zeek pay 2 lần. Tóm lại chưa bị đòi lại bao giờ. :))

vậy chắc nó ko đòi lại đâu! hi hi hi hi hi! ah uhm! nhắc mới nhớ! mình cũng được thằng bampadi này pay 2 lần một đợt ! cũng được ăn! hiiihhi

oài sao mọi người pay đều thế.

haha thằng này ít ra ta cũng thu lại vốn rồi.nên cũng may có thêm 5$ rb nữa ít ra cũng lời dc 5$.mong sao nó sống thêm tuần nữa ta dc ít $ làm vốn k thì die mất

haha thằng này ít ra ta cũng thu lại vốn rồi.nên cũng may có thêm 5$ rb nữa ít ra cũng lời dc 5$.mong sao nó sống thêm tuần nữa ta dc ít $ làm vốn k thì die mất

Đang lời ngon mà giờ nó có biến động thế này thì xem ra nó đang khó khăn trong tài chính khi maxpay cũng chỉ còn 10$ 8-}

Thằng bam này scam thật rồi :( nó lấy hết cớ nọ đến cớ kia để trì hoãn pay :
  • Đầu tiên là trò nghỉ pay vào thứ 7, cn
  • Sau đó là can't lệnh paid của member
  • Tiếp nữa là chiêu minpay = max pay = 10$

Cuối cùng sẽ là chiêu bán cam liên hoàn trưởng ..! Mịa nó mình mới dispute với thằng này xong hnay nó mail lại hù dọa mình ..!
Hi, Bam paid here: There are no refunds it says this 3 times before you buy. Your sponsors have already been paid.

Your ip. has you as logged in and used the service. Payza does not like refunders and you could lose your account.
We have all the info we need to fight this and win so please go remove the refund request now so we dont lock you too!

Keep in mind we are here to help you and if you need any thing let us know but you have to remove refund request right now.

You will lose dispute.
You will get locked out at Bam Paid

You will do fine with us just go remove refund you have 4 hours
.,
Ace nào dùng pz mà tk đó chưa nhận $ của nó lần nào thì cứ dis thoải mái nhé, không phải xoắn đâu ..! Mình đoán thằng bampaid này không cầm cự đc quá 2 tuần nữa =)) thôi chấp nhận lỗ ít còn hơn lỗ nhiều =))

Yên tâm đi cậu ơi!
Nếu cậu đã hiểu rõ qui trình dispute thì chắc ok!
Mình cũng đang dispute đc 3 4 ngày rồi . Nó toàn cái message này thôi, lần nào mình reply là nó toàn cop như này bỏ vào :)

cùng dis nào cho nó bank xác :)

haha hôm qua mình mới pay về 40$ đó chứ sao bà con la quá vậy.nó chỉ cho pay 10$ thôi nên các bạn cứ pay 1 lần 10$.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week