• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

bampaid.com not paid

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
***c bạn bị nó hủy lưu ý.
Phải rút về bằng chính tài khoản Pz đã dep nhé. Chính vì nó sợ dispute mà nó không pay sang TK khác vì như thế nó sẽ ko chứng minh được với Pz là đã trả cho bạn.

Date 9/20/2012 5:32:34 AM Reference Number E183F-B88E6-60xxx Transaction type Transfer Received From
Name/Email Bam Paid
[email protected]

Current Status Completed Amount $10.00 USD Purchase Type Service
Shipping Details Not Provided
Note (optional) BAMPAID

Năn nĩ bà kon là đừng có dis nó nữa.. nó vẫn pay tốt, chỉ vì nó gặp khó khăn trong vấn đề kĩ thuật, nó đã thông báo là mong member hiểu và làm theo hướng dẫn của nó...
Nếu cứ tiếp tục dis khả năng nó ra đi và lúc đó ăn cám cả lũ :(

360mmo

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Dear Nhut Tri Ho,
GO REMOVE REFUND THEN FIX YOUR PAYZA EMAIL IN PROFILE WE CANT PAY YOU! Processor Acc ID : [email protected]
Sincerely,
Bam Paid

Nó vừa rep thế này, nhưng các bạn nhìn history with thì sao lại là mail gmail ( mail đúng ). Mình nghĩ là mình ko thế nào viết nhầm cái mail trong profile được, nếu viết nhầm thì lệnh with làm sao ra dc cái [email protected] dc chứ. Ai dis và dc nó rep thì post lên thử xem nó rep thế nào..Nó kiếm cớ nó chơi mình hay sao đó :(

uoncetmay

AE ai dc paid rồi thì đừng có dis, ai chưa paid thì cứ tranh thủ dis đi, :( ..Nó đang thốn dái nó về tài chính rồi, nó đang cố ôm cú chót nó chạy thì phải

AE ai dc paid rồi thì đừng có dis, ai chưa paid thì cứ tranh thủ dis đi, :( ..Nó đang thốn dái nó về tài chính rồi, nó đang cố ôm cú chót nó chạy thì phải

Dep Pz nào thì rút về đúng Pz đó, nó không trả thiếu mình $ nào. Bạn chụp lại **** ảnh dep có thông tin tài khoản cho mình xem nào

Last edited by a moderator:
Dep Pz nào thì rút về đúng Pz đó, nó không trả thiếu mình $ nào. Bạn chụp lại **** ảnh dep có thông tin tài khoản cho mình xem nào

Đây nhé cậu.....................:(

Hôm nay nhận dc rep của nó thế này, Bây giờ sợ chơi xong nó lật ngược tình thế ko biết đỡ thế nào đây... :(

Dear Nhut Tri Ho,

No sir we did not. You are just trying for a refund after you have used service and funds. NO REFUNDS!

Sincerely,

Bam Paid

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week