• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán 200 PP US- Nhận mua software,hosting.v.v(hoặc những thứ thanh toán bằng paypal)-Bank,Pm,WMZ

Status
Not open for further replies.

bahung719

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình đang có tầm 200$ pp us- Ac reg đã được 3 tháng- nguồn tiền đó là tiền sạch và đã ở trong nick pp mình cả 2 tháng rồi mà mình chưa rút về. Ai cần thì pm yaho [email protected] . Bạn nào cần mua software,hosting .v.v. thì cũng pm mình luôn nhé(. Giá sẽ rẻ hơn . Giao dịch trung gian nhé. Scammer đừng pm mất thời gian.
Ai rút tiền về được thì pm mình luôn nhé

Mình đang có tầm 200$ pp us- Ac reg đã được 3 tháng- nguồn tiền đó là tiền sạch và đã ở trong nick pp mình cả 2 tháng rồi mà mình chưa rút về. Ai cần thì pm yaho [email protected] . Bạn nào cần mua software,hosting .v.v. thì cũng pm mình luôn nhé(. Giá sẽ rẻ hơn . Giao dịch trung gian nhé. Scammer đừng pm mất thời gian.
Ai rút tiền về được thì pm mình luôn nhé
Đang giao dịch với cậu. Nhờ bác trunggian247 vào giúp em ạ :D

XÁC NHẬN : ĐANG TRUNG GIAN CHO 2 BẠN, RATE NHƯ THOẢ THUẬN
trunggian247: rate 15000
trunggian247: hold 1 ngày
bahung7192: dúng rồi cậu
trunggian247: ok
bahung7192: 15000x100 =1trieu5

lesyhoangchuong(LeSy): Em đã chuyển ạ
Tin nhắn sau cùng nhận ngày 11/14 lúc 12:01 AM
trunggian247: đã nhận đủ tiền

ĐÃ NHẬN ĐỦ TIỀN BÊN MUA , BÊN BÁN GIAO HÀNG ĐI NHÉ.

Đã nhận PP từ chủ thớt. Bác trunggian247 hold giúp em 24h như thỏa thuận ở trên nhé. Thanks hai bác! :)

ok hold 24h from : 12h 11 AM rạng sáng ngày 14-11-2013 đến rạng sáng ngày 15-11-2013 sẽ paid cho bên bán.

Thanks and G9

Nhờ bác trunggian247 thanh toán giao dịch tạm giữ cho chủ thớt nhé. Thanks bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week