Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
vụ này EX Chịu rồi j nữa. đặt vào trường hợp EX cố tình fake Yahoo thằng scam và tự biên tự diễn thì quá dễ rồi còn j... tại ông cônglap này k chú ý nick fake để cho scam tự biên tự diễn ấy thôi.cơ mà ông EX confirm k chặt chẻ thì phải chịu thôi :)

kho qua, lam captcha co bao nhieu tien dau , ma gap vu nay nua khong biet lay tien dau tra cho member nua huhu

nghề scammers koi bộ kiếm được khá bộn nhỉ!

nếu vậy thì đợt này ông noviral lên phường uống nước trà mệt à.
Lên luôn :D
Vote đưa lên CA giải quyết tiện lần này mình cũng muốn làm sáng tỏ vụ bị con chó VÕ THỊ HUỆ hack tk PP và dis của cậu @norival1992 530$ và tống tiền mình 3 triệu mình đưa 2 triệu nó hứa không hack nữa nhưng cuối cùng vẫn hack tiếp :mad: :mad: đúng là loài cầm thú. mình sẽ đưa đầy đủ chứng cứ chứng minh và muốn trả lại sự trong sạch cho mình. Mình sẵng sàng lên CA để làm sáng tỏ vụ của mình và cậu về việc 530$ mặc dù rất ngại lên CA này nọ nhưng vì để minh oan cho mình thì giá nào mình cũng đồng ý. Bạn đi báo CA đi mình sẽ đưa toàn bộ infor của con chó đó cho cậu và sẵng sàng chờ lệnh mời của CA.

Last edited:
Nói trắng ra trình của mấy tên EX chả bằng bọn scam nữa :) có mỗi cái trò con nít mà nó bán cam đc 2 lần ý là đã có người cảnh báo rồi đó nha :))

Vote đưa lên CA giải quyết tiện lần này mình cũng muốn làm sáng tỏ vụ bị con chó VÕ THỊ HUỆ hack tk PP và dis của cậu @norival1992 530$ và tống tiền mình 3 triệu mình đưa 2 triệu nó hứa không hack nữa nhưng cuối cùng vẫn hack tiếp :mad: :mad: đúng là loài cầm thú. mình sẽ đưa đầy đủ chứng cứ chứng minh và muốn trả lại sự trong sạch cho mình. Mình sẵng sàng lên CA để làm sáng tỏ vụ của mình và cậu về việc 530$ mặc dù rất ngại lên CA này nọ nhưng vì để minh oan cho mình thì giá nào mình cũng đồng ý. Bạn đi báo CA đi mình sẽ đưa toàn bộ infor của con chó đó cho cậu và sẵng sàng chờ lệnh mời của CA.
đọc comment của bạn xong suy nghĩ ngay đến việc bạn rất có triển vọng làm ... trong tương lai =))

đọc comment của bạn xong suy nghĩ ngay đến việc bạn rất có triển vọng làm ... trong tương lai =))
Mình nghĩ 530$ và 447$ thì cũng đủ cái giá để lên CA để đòi lại sự công bằng và ai trong sạch ai mờ ám sẽ rõ cả, mình không muốn bị oan mang tiếng nhục cả đời trong khi mình không hề làm việc đó.
PS : Mong BQT khoan banned tk clone này đã nhé nhân vụ này mình muốn cung bạn @norival1992 làm rõ lại vụ của mình luôn rồi banned sau cũng chưa muộn.

2 ông ai ngày nào cũng GD mấy trăm $ mà GD như mấy thằng trẻ con zị =))
đôi lúc người ta cần gầp mà giao dịch quá nhiều rồi nên không "thèm" để ý. cậu thử giao dịch ngày vài k$ là thấy liền =))

Mình nghĩ 530$ và 447$ thì cũng đủ cái giá để lên CA để đòi lại sự công bằng và ai trong sạch ai mờ ám sẽ rõ cả, mình không muốn bị oan mang tiếng nhục cả đời trong khi mình không hề làm việc đó.
PS : Mong BQT khoan banned tk clone này đã nhé nhân vụ này mình muốn cung bạn @norival1992 làm rõ lại vụ của mình luôn rồi banned sau cũng chưa muộn.
vụ 2k$ trước còn ko có tài khoản bank. Giờ có tk bank Võ Thị Huệ, chắc chắn là người thân của thằng scam. đc thì lên CA thử xem sao

vụ 2k$ trước còn ko có tài khoản bank. Giờ có tk bank Võ Thị Huệ, chắc chắn là người thân của thằng scam. đc thì lên CA thử xem sao
Mình đoán tk VÕ THỊ HUỆ là vợ nó còn tên thật của nó là LÊ TÚ QUÂN mail nó là : letuquan2014 @ gmail . com vì thấy nó hay rút tiền về tk BK này và số TK ĐÔNG Á là : 0108590978 Chu TK LE TU QUAN. Minh rất muốn lên CA, chỉ có CA mới làm sáng tỏ vụ của mình được. Mong là cậu @norival1992 sớm làm đơn tố cáo lên CA về 2 vụ việc này.

Bài cam này cũ mà thớt vẫn dính

Nếu thật sự là có số bank thì mấy bố ngồi lằng nhằng làm gì cho mất TG ?
Cả Sell lẫn EX bắt tay nhau báo CA 1 phát là xong, nếu trong 2 bác ko bác nào tự biên tự diễn thì k có gì phải xoắn ngồi đó mà hợp với chả lý :))

Mấy bác bình tĩnh đi chứ.. xồn xồn abc gì đến nỗi

Thớt send đúng số Z ở #1 của bên topic mua bán mà !!scam ABCD j ở đây ?? chắc có trục trặc j ở bên kia rồi.. thớt tắt chức năng biệt danh của yahoo rồi check xem đúng yahoo không... :D
Chán thật. Gửi đúng số Z thì ko scam ABC được hả bác? Nên đọc lại mấy vụ scam ABC xem nó làm như thế nào nhé.
Thớt gửi Z vào tài khoản của Ex, scammer sẽ bảo với Ex đó là do scammer gửi và đọc số tk ngân hàng của scammer để Ex chuyển tiền vào đó.

mod oi dau roi vao xu ly gium em som di mot oi
Chữ ký của bạn :

yahoo:conglapbt1, website:workonline24h.com, phone:01696871356, pm:U5260990, wmz:Z358065993825, bank sửdụng:vcb-vtb-baokim, có uy tín được tin tường

Tại sao bạn có Vietcombank mà lại nhờ exchange làm gì ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week