Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
abc cmnr. 2012 mà ngu ngơ vãi. chắc lại confirm đt kiểu " đang giao dịch 472 với bác " =))
Kiểu confirm thế này thì Scam nó tự biên tự diễn cụng lấy đc cơ số tiền từ Ex rồi. Nhưng chủ thớt tự động BUZZ nick yahoo fake trước à? Hay làm sao Scam có đc nick của cậu, chụp thêm proof làm sao Scam biết nick thớt đi, ko thì là 1 trò tự biên tự diễn để ăn tiền bảo hiểm
nick do add cua minh truoc roi, minh de status yahoo nen ong noi mua thi minh ban thoi, minh co up lich su giao dich chuyen z , tu bien tu dien gi nua ban co duoc gi dau ma tu bien tu nhien huhu

nick do add cua minh truoc roi, minh de status yahoo nen ong noi mua thi minh ban thoi, minh co up lich su giao dich chuyen z , tu bien tu dien gi nua ban co duoc gi dau ma tu bien tu nhien huhu
Khỏi bàn cãi đi bạn! Bây giờ bạn chỉ việc cung cấp đầy đủ bằng chứng, nếu cần thiết thì nhờ Admin và kêu cả ông EX kia check teamviews. Nếu đúng là có giao dịch qua Z kia thì cứ theo rule mà làm. Ngoài ra không cần thiết phải đi phân bua làm gì, trong khi mình lại là người bị hại. Nếu ai có ý đồ muốn dọa dẫm này nọ thì cũng ko cần phải sợ, mình có đủ bằng chứng thì sợ cái gì! Còn nếu bạn muốn giải quyết hòa bình thì thương lượng với ông EX kia.

10 củ mà scam ngọt thế á, có uẩn khúc gì chăng :rolleyes: lách luật scam mới à ta ?

Khỏi bàn cãi đi bạn! Bây giờ bạn chỉ việc cung cấp đầy đủ bằng chứng, nếu cần thiết thì nhờ Admin và kêu cả ông EX kia check teamviews. Nếu đúng là có giao dịch qua Z kia thì cứ theo rule mà làm. Ngoài ra không cần thiết phải đi phân bua làm gì, trong khi mình lại là người bị hại. Nếu ai có ý đồ muốn dọa dẫm này nọ thì cũng ko cần phải sợ, mình có đủ bằng chứng thì sợ cái gì! Còn nếu bạn muốn giải quyết hòa bình thì thương lượng với ông EX kia.
uh cung lam la teamview thoi

nghe noi la scam ABCD gi do ban oi, truoc gio ko lua ai ma sao nguoi ta lua minh vay ne huhu

2 thánh confirm, gõ có mấy chữ cũng lười, vote ban chủ thớt vì tội viết tiếng Việt không dấu cái đã rồi xử vụ scam sau.
Thử confirm thế này xem bố thằng nào lừa được:

Seller: confirm đang bán xxx$ wmz cho norival1992 yahoo [email protected]
Buyer: confirm đang mua xxx$ wmz của conglapbt1 yahoo là [email protected]

- alo chào bác
-- alo chào bạn
- có phải bác đang giao dịch 472z ko
-- ừ đúng rồi bạn -> đã ccofirm =))

xong vào topic
- đang giao dịch 472z với thớt
--confirm -> done =))

confirm phone chỉ để xác nhận ko bị hack nick thôi, còn đâu chi tiết giao dịch vẫn cứ phải confirm topic. dạo này tiền rớt giá từ lá mít sang lá tre rồi sao :)

2 thánh confirm, gõ có mấy chữ cũng lười, vote ban chủ thớt vì tội viết tiếng Việt không dấu cái đã rồi xử vụ scam sau.
Thử confirm thế này xem bố thằng nào lừa được:

Seller: confirm đang bán xxx$ wmz cho norival1992 yahoo [email protected]
Buyer: confirm đang mua xxx$ wmz của conglapbt1 yahoo là [email protected]

vốn chuyện scam ABC cực kỳ dễ đề phòng mà cứ thi nhau cúng cho nó là sao ta :D

hỡi thế gian Z là gì ! :D

đề nghị mấy mod đi 1 vòng kiếm ông exchange nào ghi có 1 chữ confirm hay xác nhận ko rõ ràng thì cho 1 thẻ ăn tết hết :D, ủa mà hình như 4rum chưa ra luật này :p

từ lúc có cái rule TRÁCH NHIỆM CONFIRM thì cái TRÒ SCAM ABC NÀY DIỄN RA HOÀI LUÔN.

SCAM LÀ 1 NGHỆ THUẬT, NGƯỜI SCAM LÀ 1 NGHỆ SĨ. NẾU CHƯA BIẾT LÁCH RULE THÌ ĐỪNG LÊN SÂN KHẤU :D

Vừa mới vụ lohan53 xong, cái ông Ex confirm kiểu đấy thì mất tiền cũng đáng, chả nghẽ lại nói một câu là ngu. Anh em nào có lòng tốt thì đi các topic của mấy ông Ex xem ông nào còn confirm ngu ngơ thì nhắc ông ấy một câu

Vừa mới vụ lohan53 xong, cái ông Ex confirm kiểu đấy thì mất tiền cũng đáng, chả nghẽ lại nói một câu là ngu. Anh em nào có lòng tốt thì đi các topic của mấy ông Ex xem ông nào còn confirm ngu ngơ thì nhắc ông ấy một câu
ngu thật và giả ngu nó khó phân biệt lắm :oops::oops::oops::oops:
nhắc cho người cần người ta cảm ơn, nhắc cho người ko cần lại thành....chặn đường scam, à nhầm làm ăn của người ta :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week