• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán acc Fanbox 700 fan, balance 2,120$ - 650k - VCB, Z

Status
Not open for further replies.

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
1,091
MR
0.891
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
DONE. Đã bán cho Chonjunbi. Close giùm nhé.,
Tớ có con HTC Touchpro2 pin đã chai. Hôm nay bị hỏng sạc. Lùng mua mãi không mua được. Buồn quá. Quyết định gom tiền mua Iphone 3GS hàng si-da. Khổ nỗi tiền đã cạn. Tính bán thận mua điện thoại nhưng hơi nhát nên thui nên đành lôi acc Fanbox, PU vàng (tham gia từ 19/12/2013). Acc này cách đây hơn nửa tháng mua của bạn tungf90 trên forum này. Lúc trước mua là 400 Fan. Sau một thời gian úp ảnh bikini nhiều nay đã lên 700 Fans. Banlance 2,120$ (số tiền này bạn nào kiên nhẫn có khi được nhiều hơn thế - hihi). Lúc mới mua cũng tích cực comment, úp hình bằng con Iphone của vợ nên có ngày được hơn 5$. Mấy hôm nay thì bận, thêm vào đó vợ mình đã phát hiện ra mình chỉ ngồi máy mà chẳng làm gì, chỉ úp hình các em chân dài, áo ngắn mà chẳng ra đồng nào nên cằn nhằn. Vì vốn là dân captcha nên thích mì ăn liền ngày 1-2$ là vui rồi. Chơi cái này thiếu hẳn kiên nhẫn.
Cái này theo Success Coach Dang Van Việt. Bác nào nghi ngờ cứ nhờ bác Việt trung gian. TUT tiếc bác Việt sẽ update hàng ngày. Share lại tất.
Bác nào xúc thì xem hình rùi PM. Mua acc này thì không lo scam vì thay đổi luôn cái email thành email của bạn rùi khi đăng nhập nhập email của bạn là xong. Thay tên tuổi mọi thứ. Với lại tính mình cũng không thích lừa đảo, bảo hành đến lúc Fanbox die.
Yahoo: duongthanhtuan84
Thanks các bác quan tâm.
vwswoo

Last edited:
sao kiểu gì mà sao nửa tháng kiếm được có 300 fan, thu nhập toàn < $3 từ photo & blog vậy bác?

Last edited:
Thực ra là mình khá mù mờ về Fanbox. Trong đầu nghĩ bảo tại sao Fanbox nó trả tiền cho những câu comment vớ vẩn như: Hot girl, nice photo, thanks for sharing.... và thời gian dài quá nên có lẽ hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn nào chuyên tâm chắc sẽ khá.

Thực ra là mình khá mù mờ về Fanbox. Trong đầu nghĩ bảo tại sao Fanbox nó trả tiền cho những câu comment vớ vẩn như: Hot girl, nice photo, thanks for sharing.... và thời gian dài quá nên có lẽ hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn nào chuyên tâm chắc sẽ khá.
hiện tại fanbox đã có thêm chế độ mua hàng 0 ngày, ko phải đợi chờ nữa rồi :D
em cũng chả biết vì sao nó trả tiền :))) cứ có tiền là được rồi :))))
up phụ cho bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week