• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán Acc FB 4k/1acc có thể chiến STR và acc đã chiến STR(giá #):) PAY qua baokim,VCB,ACB hoặc STR

Status
Not open for further replies.
send tien 50 face dùng được 15 face , còn 35 face chắc ra đi theo bác rồi .

mất điện từ hồi sáng tới giờ..chứ có lặn mất đâu mà các bác ns kinh thế..ai scam làm gì..ai ko muốn lấy thì inb,còn bao nhiêu acc trả lại tiền...ai cam quýt mấy đồng của mấy bác đâu...trc nay chưa từng ăn ai 1 đồng nào :(

bác thớt vào bh giùm mình nhé.
còn 8 acc nữa.
Hôm trước đưa list acc cho bác check, đưa xong mất tích luôn, giờ vẫn chưa thấy đâu
vì nhiều ng quá có thể mình quên 8 acc..bác inb để nhận lại tiền

xin lỗi chứ bác mua của mình hồi nòa..có thì nói chứ ko có đừng la liếm nhé bạn
Ông nói gì vậy cha nội? nick duongthanhtuan84 ông kiểm tra log chat yahoo xem có không? Hay để tui up proof. Với cái link đưa acc Facebook lên đây cho anh em xem có phải bị trùng không?

xác nhận là thớt bi mất diện cả ngày nay, vừa mới nhận được fb bù từ thớt , mặt dù hơi chậm 1 tý , tks thớt nhé..

Ông nói gì vậy cha nội? nick duongthanhtuan84 ông kiểm tra log chat yahoo xem có không? Hay để tui up proof. Với cái link đưa acc Facebook lên đây cho anh em xem có phải bị trùng không?
làm ơn úp giùm lên tui cái :D

làm ơn úp giùm lên tui cái :D
Này thì la liếm.
Các bạn vào link ông ấy gửi xem. Có acc nào trùng 3-4 lần k? Kêu bảo hành mà lại viện lý do.
http://notepad.cc/zbesmilu58

cái gì thế bác :D ai từng mua FB của mình có bao giờ nhận đc cái link như này chưa :D vãi
sao nó giống của b thế nhĩ

mình tạm dừng sell acc chiến đc STR nhé,còn acc chiến APP vẫn SELL...bạn nào chơi STR mà mình chưa bh đc thì inb mình gửi lại $ nhé..tks :D

mình tạm dừng sell acc chiến đc STR nhé,còn acc chiến APP vẫn SELL...bạn nào chơi STR mà mình chưa bh đc thì inb mình gửi lại $ nhé..tks :D
Dũng quăng lại tớ 10 acc FB bảo hành hôm nọ nhé. Hoặc 30k vào baokim [email protected]
Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,413
173,580
Latest member
kson3127

Most viewed of week