• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning bán acc FB dở chứng kêu ăn gian không bảo hành

karthus

Junior
Reactions
58
MR
0.213
công bằng nhất là đưa những nick chekpoit cho mình .mình sửa ko checkpoit cho là ok

InfiniteWarez

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vụ này khó, phải hỏi anh facebook mới rõ lỗi của ai :rolleyes:

hoan277

Senior
Reactions
368
MR
0.011
nói chung vụ này khó xử thật..bạn kêu giải quyết thế nào?
thứ 1 : việc làm str mà bảo hành 4-5 lần mới xong là chuyện bình thường ( bác seller chú ý nhé k phải đưa thừa acc là đủ đâu,tỉ lệ 30-40% là bt)
thứ 2 : nếu thớt mua về rồi làm xong và đánh dấu lại ghi là đã sử dụng thỳ seller bó tay ( vì trên apps của facebook nó k có time kết nối ứng dụng)
thứ 3 : nói đến chuyện acc live tỉ lệ 80-90% thậm chí 95% là có..vì giờ có tool lọc..acc k làm được chỉ do chưa đủ điều kiện hoặc đổi pass , nên bạn nào nói tỉ lệ chỉ đc 50-50 là cùng là sai nhé..giờ ít ng bán random lắm, toàn lọc tool rồi mới bán để ít phải bảo hành.
----------------------
=> thớt k chứng minh đc việc acc đã sử dụng thỳ bó tay :( ,
Tiên trách kỉ , hậu trách nhân , khi mua những thứ nhạy cảm này bạn nên tìm ng quen để mua sẽ dễ hơn , vì cái này nó k có gì là tuyệt đối :D :)

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Vote cấm bán acc facebook
Vù chơi str thì đa số hack facebook qua các chiêu trò , tool , site fake login facebook
Ăn cắp tài khoản có thông tin cá nhân là phạm tội hình sự rồi
Đợi khi lên báo thì BQT mới cấm hả bác @danhmay24h

cái này thỳ biết nhưng vẫn nhắm mắt cho qua thôi..t nghĩ là từ khi ra str thỳ cũng khá đông ae làm off nhảy qua..nói chung nó cũng thu lợi nhuận lớn cho VN :)

duymuoi

Junior
Reactions
90
MR
0.000
vụ này thì mình nghĩ khó xử lý rồi. vì thớt đã nhận hàng đã sử dụng. và tỷ lệ acc thì cugnx khó nói.
nói về cái vụ hack face thì mình thấy k hay lắm. bạn bảo hack mà k làm gì nhưng bạn sell thì k biết người mua sẽ làm gì. thế nên mới xuất hiện mấy trò xin tiền điện thoại :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,879
176,341
Latest member
dieungo11

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week