• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán ACC FIFA ONLINE 3 Lấy tiền về quê. AI mua Hộ với.

Status
Not open for further replies.
lên cái ai mua hộ với để mình còn nhờ người nhận tiền hộ :(

Forum ko có ai chơi fifa à :( ko thì cầm hộ mình với mình mang sang giao dịch trực tiếp. Qua tết mình lấy lại cũng đc

Forum ko có ai chơi fifa à :( ko thì cầm hộ mình với mình mang sang giao dịch trực tiếp. Qua tết mình lấy lại cũng đc
haizzz, ông nào vô hốt dùm cái kìa, tết nhất rồi :(

forum này toàn các bác chuyên kiếm tiền ít có time chơi game , chúc bác sớm bán đc hàng

forum này toàn các bác chuyên kiếm tiền ít có time chơi game , chúc bác sớm bán đc hàng
Thanks bạn. Tại sát ngày quá mà bạn bè nó về quê hết rồi nên ko mượn được mới phải rao bán. Chứ acc này mình đầu tư nhiều bán đi tiếc lắm

Nếu mai chưa bay thì mình xúc hộ.
Không chơi game nên đang nhờ thằng bạn định giá hộ, mà ở quê mạng mẽo như ...

Nếu mai chưa bay thì mình xúc hộ.
Không chơi game nên đang nhờ thằng bạn định giá hộ, mà ở quê mạng mẽo như ...
Hix acc mình bán giá đó là bèo lắm rồi. Tại đang cần gấp để còn nhờ người nhận tiền hộ chứ thẻ ATm cũng mất rồi

Hix acc mình bán giá đó là bèo lắm rồi. Tại đang cần gấp để còn nhờ người nhận tiền hộ chứ thẻ ATm cũng mất rồi
Uhm, ko chơi game nên không rõ lắm.
Nó bảo acc Fifa mà bán trên 500k là khó bán, nên cũng hơi run

Uhm, ko chơi game nên không rõ lắm.
Nó bảo acc Fifa mà bán trên 500k là khó bán, nên cũng hơi run
Acc mình toàn cầu thủ ngon . Với level cao trong đó còn cả cash mua vip nữa mình đầu tư tầm 5tr rồi. Bất quá mới phải bán bèo thế này thôi. Bạn cứ mua rồi sau tết nếu ko dùng thì mình mua lại với trả lãi đàng hoàng. Tầm mùng 7 mình ra HÀ NỘI mình gửi bạn 700k để lấy lại acc nếu bạn ko dùng đến.

Luc truoc co choi FFONLINE 2, giờ qua FF3 ko bit giá ntn? 500k vậy là rẻ rồi. Up cho thớt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week