Bán acc paypal cho người khác có nguy cơ có ngày cảnh sát đến nhà ko

Status
Not open for further replies.

yoyo

Junior
Reactions
4
MR
0.000
mấy bác làm e rối, giờ e mới biết là mấy bác mua pp để cashout hành vi phạm pháp quá:binhsua09:

- - - Updated - - -

mấy bác cứ làm em rối lên, giờ e mới ngộ ra là mấy bác mua paypal để cashout hành vi phạm pháp:binhsua10:

dovandat

Junior
Reactions
29
MR
0.072
Follow me on Facebook
Bán nhầm cho mấy bố hacker xuyên quốc gia thì thôi chuẩn bị mấy quyển lịch dày 1 tý để bóc dần :D:D
Làng e vừa có 1 ĐẠI K hacker xuyên quốc gia cúng C50 39 tỷ xong :)

Bán nhầm cho mấy bố hacker xuyên quốc gia thì thôi chuẩn bị mấy quyển lịch dày 1 tý để bóc dần :D:D
Làng e vừa có 1 ĐẠI K hacker xuyên quốc gia cúng C50 39 tỷ xong :)

sao ko thấy tin này lên báo hả bác. có bỏ họ vào tù cũng phải điều tra chứ, sao ào ào vậy dc

--- Đút tiền cho c50 để không phải đi tù mà. Lên báo để mấy thằng C50 đi bóc lịch cùng à? :D:D

c50 làm việc bí mật sao bác biết hacker đút cho nó. mà đâu dễ bỏ tù người khác dựa vào thông tin trên cái acc, phải điều tra rõ ràng chứ, thật sự chủ nhân acc làm điều phi pháp hay là ai khác, đâu mà ào ào tóm cổ họ vậy

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
ai bán acc pp thì chuẩn bị tinh thần đi nhé. Tiếp tay cho UG rửa tiền thì xác định đi. sau này CA điều tra, cứ theo địa chỉ trong paypal mà xử thôi=))

và canawan là người trung gian thu mua paypal cho 1 pro cũng chuẩn bị luôn :binhsua08:

amaiyeue

Junior
Reactions
98
MR
0.000
Mạng mình mà mình ko lo thì ai lo giùm đây? Cứ ở đó nói chả sao đâu mà sợ nhỡ khi có chuyện thì tính sao? Ko lo phòng bệnh mà cứ thích đi chữa bệnh? Nói đến rửa tiền thì ít hay nhiều cũng phải tránh xa.

referee1990

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Chat with me via Skype
bạn mình cũng đã bị 1 trường hợp bán acc pp mà phải ngồi tù gần 1 năm rồi mới dc minh oan. do là có thằng mua acc nó làm gì ko biết nữa mà số tiền giao dịch hàng ngày lên đến vài k$ thế là bị sờ gáy và bạn mình phải ngồi tù gần 1 năm rồi mới dc minh oan. Đây là những điều cần cân nhắc khi đăng ký cái gì thuộc về mình nếu ko xài nữa thì bỏ chứ đừng ham vài $ bạc lẽ để rồi ngồi tù như bạn mình :binhsua10:

jonnyphamno1

Banned
Reactions
81
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nguy hiểm quá ... thôi không bán nữa ... mình thông tin chính chủ .. cả địa chỉ nhà , cmnd , tk ngân hàng nữa .. đợt gửi hết lên PP để đổi lại tên :binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week