• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán account AZURE mua tunvit còn 2 năm-mỗi tháng $150 credits

Status
Not open for further replies.
vps này ko die mới lạ
Acc msdn của mình sell đợt đó là acc xịn của bọn Ấn nó tuồn từ cty tụi nó ra, chỉ có vài chục acc. Nếu cứ đúng rule Azure + đừng ham get key trong store thì tỉ lệ died gần như = 0, hết hạn thì thôi, 1 tháng có 150$ cre, lâu lâu nó block mail thôi.
bảo @tunvit vào xác nhận nhé bạn.

Nếu ko topic sẽ bị close theo rule box.

Thân.
Acc này hồi đó đến nay đã 1 năm rồi, đã hết hạn bảo hành của dịch vụ. Ai mua của bạn ấy thì nhờ bạn đó bảo hành nha.

Acc msdn của mình sell đợt đó là acc xịn của bọn Ấn nó tuồn từ cty tụi nó ra, chỉ có vài chục acc. Nếu cứ đúng rule Azure + đừng ham get key trong store thì tỉ lệ died gần như = 0, hết hạn thì thôi, 1 tháng có 150$ cre, lâu lâu nó block mail thôi.

Acc này hồi đó đến nay đã 1 năm rồi, đã hết hạn bảo hành của dịch vụ. Ai mua của bạn ấy thì nhờ bạn đó bảo hành nha.
coó acc ps nào ko cậu, vultr chẳng hạn

như mình đã bảo trước mà:D đã dùng 1 năm. còn 2 năm nữa! mình vẫn dùng đều đặn. Key thì không get được nữa rùi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week