Bạn bỏ ra bao nhiêu vào EM

vicgiap

Hero
Reactions
2,322
MR
3.348
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
  • Hiện tại EMPAR đang rất hot vô cùng, mới ra hot vì mới, lãi cựa kì cao, 7 ngày là hoàn vốn, cái topic tuyển ref mọc lên ầm ầm, và bây giờ cũng đang hót về các vấn đề đang bàn cãi từ nhiều phía, nhiều góc độ khác nhau, nhưng mọi chuyện đã an bài,lãi ít hơn hản, nếu nó không scam,cứ lai rai cho đc 50% vốn thì cũng đỡ phần nào,nhưng topic này chỉ muốn cập nhập xem 4rum ta đã bỏ vào đó bao nhiêu $, và thu về đc bao nhiêu. Mình xin xung phong
  • Tham gia lúc 9h sáng ngày 20/03
  • Tổng EM : 74
  • Tổng thu về sau hơn 100h : 16$ (21,63% vốn)
  • Ae cứ mạnh dạn chia sẻ, để nhìn lại quá khứ và bước sang tương lai không như quá khứ nữa.

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

không ai lên tiếng hả ? :binhsua04:

300 thu hồi 218 (hnay ko hiểu sao vẫn lãi đc 1 tí tẹo) , site này ko scam, a em cứ để vài tháng rùi vào, hình như bên nc ngoài nó cũng dep vào !!! chỉ cần vài cái 4r sôi động như 1 tuần trước thì hi vọng anh em sẽ thu hồi 100% vốn,hi vọng và hi vọng... có lẽ nên lúc dừng về EM rồi các a-e à , dành đầu óc quay về nhà xưa... cày cuốc thôi!

300 thu hồi 218 (hnay ko hiểu sao vẫn lãi đc 1 tí tẹo) , site này ko scam, a em cứ để vài tháng rùi vào, hình như bên nc ngoài nó cũng dep vào !!! chỉ cần vài cái 4r sôi động như 1 tuần trước thì hi vọng anh em sẽ thu hồi 100% vốn,hi vọng và hi vọng... có lẽ nên lúc dừng về EM rồi các a-e à , dành đầu óc quay về nhà xưa... cày cuốc thôi!
cùng ý tưởng đang định 2 tuần nữa đăng nhập xem sao

có chí khí, giống tớ luôn, nếu site không scam, chắc không lỗ vốn đc, có điều hoàn vốn chậm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week