Bạn bỏ ra bao nhiêu vào EM

Mình có linh cảm các topic nào mà bác lee giới thiệu anh em lao vào rất nhiều rồi sau đó chết tập thể nên không chơi

chưa thể nói chết đc, nó vẫn sinh lãi, nhưng rất chậm, nếu site không scam, gỡ vốn là có thể cho tất cả ae.

Qua lần này anh em lên chú ý
Nếu ai không có khả năng tuyển ref thì chọn site solo mà chơi

sau đợt Zeek và đợt này chắc em bệnh tự kỷ thiệt, âm thầm chiến solo cho nó chắc cú

sau đợt Zeek và đợt này chắc em bệnh tự kỷ thiệt, âm thầm chiến solo cho nó chắc cú

âm thầm ăn thua 1 mình sao, có hại cho sức khỏe lắm bác à :binhsua72:

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

19 Em về 12EM . không biết 7 em kia đi đâu rồi nhỉ . chắc sức không bền nên mấy em giận :))

đi tập thể dục đều đều vào nhá =))

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

19 Em về 12EM . không biết 7 em kia đi đâu rồi nhỉ . chắc sức không bền nên mấy em giận :))

đi tập thể dục đều đều vào nhá =))

hóng xem có bao nhiêu anh em chết vì nó

Mình cũng 71$ thu lại đc 19.5 với 10.5 RCB là thu lại đc 30$ còn 40$ :(

đầu tư 50, tái đầu tư từ reback + lãi ngày đầu lên 66Em, rút ra dc 20EM :| thôi rồi tháng sau húp nước thay cháo.

81 EM,mà nó bị bệnh ko đẻ đợc :))

mình 74, cũng sêm sêm, từ sáng h đc 00.81$ mà cứ đứng im :binhsua72:

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

đầu tư 50, tái đầu tư từ reback + lãi ngày đầu lên 66Em, rút ra dc 20EM :| thôi rồi tháng sau húp nước thay cháo.

tội nghiệp bác, em cũng không khá hơn là mấy. :|

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

cũng ít thôi, có 94EM, thu về 106EM

bác này may mắn hơn nhiều người trong này rồi. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week