• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán bộ site Offers Android + App apk ( 250$ ) - VCB hoặc trung gian bank

Status
Not open for further replies.

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.424
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cám ơn bạn đã quan tâm, mình ngủ mới dậy :D
gần 7h sáng mý ngủ mà :D
p/s: tiền nào của nấy :D

Mình cũng newbie thôi trước cũng có tập tành làm offer android và có tìm người chỉ bảo là bác @emyeusss7 . Thấy bác này cũng hoạt động sôi nổi, chắc cũng có kinh nghiệm. Mình cứ hy vọng tìm đc sư phụ tốt trên forum này hóa ra chỉ là viễn tưởng :confused:

Bác ấy hướng dẫn mình nhiều cái cũng khá hay, mình ko thể phủ nhận. Nhưng về vấn đề mua tool làm offer android của bác ấy các bác trên forum này xem có hợp lý ko nhé :)

bản Blue 0.9xx 100$ , bản để change blue là BTS 2.43 là 150$ o_O ( hơi thắc mắc sao giá cao thì bác ấy bảo là "nguồn device độc quyền T -phone, làm chất lượng hơn ?? " ko bjt có đúng ko tại mình new cũng đâu bjt gì )

Vậy có hợp lý ko nhỉ ???

Tình cờ hôm qua xem topic này https://mmo4me.com/threads/share-la...chien-offer-androi.256867/page-3#post-4796522 mới biết tool mình mua là hàng share free :rolleyes:
Với từng ấy tiền thì mình dư sức mua tool trả phí đang hot hiện nay là tinsoft hay xchange. Thật sự mà nói mình hơi thất vọng về con người của bác ấy. Nhưng thôi cũng chẳng trách đc ai vì từ đầu bác ấy cũng bảo là mua tool ở đâu là quyết định của mình mà. :)

P/s: cảnh báo cho mấy thím newbie tìm người hướng dẫn ! Tốt nhất tự tìm hiểu thì hơn

Read more:

https://mmo4me.com/threads/gio-moi-biet-minh-bi-du-thoi-cung-chang-trach-dc-ai.257131/

toanminh424

Pre-verified
Reactions
32
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Code này có phải của bạn ko? trước mình có mua 1 bộ y xì như này, chỉ ko có phần index non-incent thôi của bạn yahoo littleboy_2237.

Code này có phải của bạn ko? trước mình có mua 1 bộ y xì như này, chỉ ko có phần index non-incent thôi của bạn yahoo littleboy_2237.
code giống nhau rất nhiều bạn à
mình cũng chỉ học lập trình PHP online thôi
biết đâu bạn đó cũng học như mình

cùng 1 nội dung học như nhau thì việc degsin tựa tựa là chuyện bt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week