Spotlight Bạn chọn cửa 95 hay cửa 5?

95 và 5 mình nghĩ nó chênh lệch quá nhiều, chắc số ng thành công phải nhiều hơn 5% (trò này kiểu newbies nuôi pro, cá lớn nuốt cá bé)

chiến mấy thể loại này cần có hiểu biết và có lập trường và dĩ nhiên cần có vốn nữa, nếu có vốn mình sẽ đầu tư chứng khoán cho vài mã... chờ có vốn đã.. giờ cứ tìm hiểu và thoi dõi

còn ai muốn tập chơi, hãy đầu tư tiền thật nhưng vốn ít thôi, chơi thời gian dài cảm thấy đủ bản lĩnh thì hãy đầu tư thật sự

Em thấy con số này đem ra kết luận ở thị trường trong nước thì còn gọi là tạm được chứ nếu đêm lên tầm toàn cầu thì nó phiến diện quá...

Tài khoản cent là thế nào bác, em tưởng chỉ giao dịch đồng đô hoặc mệnh giá chuẩn thôi chứ (vdụ Nhật thì Yen, Úc thì AUD, v.v...)
Tài khoản $ thì bạn đánh lot chuẩn.
Tài khoản cent đánh micro lot.
Bạn đánh tk 1$=100cent đánh micro lot có thể coi như luyện tập thay tài khoản 100$ thông thường.

Tài khoản $ thì bạn đánh lot chuẩn.
Tài khoản cent đánh micro lot.
Bạn đánh tk 1$=100cent đánh micro lot có thể coi như luyện tập thay tài khoản 100$ thông thường.

Chắc phải để mình hỏi lại bên sàn mình xem sao, chứ cũng ko rành vụ này

bạn có IB hỗ trợ hay gì không mà sao ngta ko phổ biến cho bác cái vụ này??

rep cái nào rep 1 post thôi bác ơi, em chạy notif theo bác phát mệt :)) IB bảo em đang đánh demo thì cứ tập trung mấy cái basic, đừng ham hố tập tành gì nhiều :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,900
174,082
Latest member
88bethy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom