Bạn có tin vào UFO

the man see what the man wants to see :D

sờ sờ ra trước mắt thế này còn ko tin nữa thì cũng chịu :D , trái đất này ai đủ bản lĩnh mã hoá cái vòng nhị phân đó trong 1 đêm

Uả, mình tưởng mấy cái crop circle này là người trái đất làm mà. Nhớ đọc báo hôm nào có 1 nhóm người đứng lên nhận là chính họ đã làm ra những crop circle đó.

CHO BIỂN ĐÔNG SẮP XẢY RA THẾ CHIẾN THỨ III, NÊN UFO XUẤT HIỆN LÀ ĐIỀU BÌNH THƯỜNG - MỤC ĐÍCH UFO LÀ BẢO VỆ LOÀI NGƯỜI - THỐNG TRỊ LOÀI NGƯỜI - NGAY CẢ ĐỒNG TIỀN COIN CŨNG DO NGƯỜI NGOÀI HÀNH TINH SÁNG LẬP RA NHƯNG DO CON NGƯỜI CHƯA LĨNH HỘI ĐƯỢC,
ưn bờ lí vơ bồ:p:p:p

lấy búa đập đầu ra sao đấy mấy thánh:p

Uả, mình tưởng mấy cái crop circle này là người trái đất làm mà. Nhớ đọc báo hôm nào có 1 nhóm người đứng lên nhận là chính họ đã làm ra những crop circle đó.
xạo đó mấy cọng cây ngã xuống là tại bị gia tốc phát triển nên bị héo đi và ngã xuống chứ ko có lực vật lý nào bẻ cong mấy cành cây hết :D và cây vẫn sống mặt dù bị bẻ cong hoặc bị xoắn lại . Đọc xong thấy nổi da gà luôn :confused:, kênh díscovery có làm phim về cái này mà cuối cùng kết luân vẫn bó chim :rolleyes:

xạo đó mấy cọng cây ngã xuống là tại bị gia tốc phát triển nên bị héo đi và ngã xuống chứ ko có lực vật lý nào bẻ cong mấy cành cây hết :D và cây vẫn sống mặt dù bị bẻ cong hoặc bị xoắn lại . Đọc xong thấy nổi da gà luôn :confused:
xem ở đâu đấy b?

Hồi nhỏ hay ăn cơm ngoài hè, ngước đầu lên cái thấy cái vòng tròn to như mặt trăng, màu xanh lá mạ. bay cái vèo :D tại vì nó bay thấp tầm mấy chục mét sau cái cây nên sáng ngày ra cứ bới lá tìm :eek:

Chẳng có gì lạ, nếu theo mình biết thì bác đã thấy một vệ tinh động ( có phải nó sáng sáng, không chớp gì hết phải ko ? ). Vệ tinh động này bay vòng quay trái đất và phải chiếu ánh sáng mặt trời nên những người nhìn ko kĩ sẽ nói UFO. Mình thấy 3 4 lần rồi

Cũng có thể là như bạn nói

mình tin vào mỗi tiền mà thôi, tiền nó tồn tại thật và nó có lực hút rất lớn, có thể hút mất sự sống của con người

.

hôm qua nóng quá, cưỡi đĩa bay dạo mát ai dè cũng bị thread phát hiện :(

Hic, qua đói bụng lấy ufo đi mua bánh mì quên bật chế độ tàng hình, lộ cmnr, thôi em về hành tinh luôn đây, các bác ở lại mạnh khỏe :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,128
Latest member
KLgameFi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back