Spotlight bạn đã thực sự tận dựng hết ưu điểm của VPS ?

minhngockl

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
trong xã hội ptu hiện nay một điều không thể thiều mà dân PTU nào cũng phải biết đó là 3 chữ VPS. vậy bạn sử dụng VPS để làm những gì sử dụng nó như thế nào vào tận dụng đc hiệu suất bao nhiều % của nó? điều này mỗi người lại có câu trả lời khác nhau vì thề mình tạo topic để cùng mọi người bàn luận mong đừng quăng bom nhé !

trong xã hội ptu hiện nay một điều không thể thiều mà dân PTU nào cũng phải biết đó là 3 chữ VPS. vậy bạn sử dụng VPS để làm những gì sử dụng nó như thế nào vào tận dụng đc hiệu suất bao nhiều % của nó? điều này mỗi người lại có câu trả lời khác nhau vì thề mình tạo topic để cùng mọi người bàn luận mong đừng quăng bom nhé !

lúc có cứ để ko dùng đến lúc nó die muốn dùng cũng chả có.nên chưa biết đựoc tác dụng của nó

VPS :
* Download + upload
* Server hosting cho website
* Tạo hostleech
* Tạo Pri sock
* Post bài
* Cắm Auto
* Ddos
* ..... more and more

VPS :
* Download + upload
* Tạo hostleech
* Tạo Pri sock
* Post bài
* Cắm Auto
* Ddos
* ..... more and more
còn 1 tác dụng cực kỳ quan trọng nữa mà ai cũng biết đó là công cụ scam hữu hiệu cho scammer :))

VPS :
* Download + upload
* Tạo hostleech
* Tạo Pri sock
* Post bài
* Cắm Auto
* Ddos
* ..... more and more

Ấy chớ. DDOS là nó cho đi cả sever đấy a ạ :))

muốn tận dụng được hết thì đòi hỏi trình độ của mỗi người, biết nhiều thì làm đc nhiều có gì để hỏi nhỉ =)) =)) =)) =)) =)) thăm dò để học tập đây mà :D
Các bác cho hỏi vài sao không chạy auto trên máy mình mà lạ chạy trên VPS vậy?
mạng nhà mà chậm thì để trên vps cho nó post bài nhanh 4 giây là xong cả list :binhsua101:

Last edited by a moderator:
có 1 chức năng phụ là chủ đề để chém gió (chí ít thì cũng hưởng ứng số người trong 2 trang của VMO) :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back