Bạn đã từng bị scam chưa

Bạn đã từng bị sờ-cam chưa?

• Chưa, pro thế này scam lừa thế quái nào được

Votes: 36 50.7%
  • Rồi, thèng scam pro quá

Votes: 35 49.3%

• Total voters
    71
  • Poll closed .
send nhầm thằng kenyu_hp x2 , nói nc đàng hoàng xin lại ko trả còn trả lời shock "ko trả thì sao?" thế có gọi là bị scam ko :-?

mình cũng dc mấy lần các anh send 2 lần rồi hehe.k hỉu sao mà lại thế nữa.có lần 1 đại ca send thừa mình 120pz mình trả và trừ lại 1$ mình nói trừ lần thế cho nhớ lần sau khỏi bị. hehe

- - - Updated - - -

send nhầm thằng kenyu_hp x2 , nói nc đàng hoàng xin lại ko trả còn trả lời shock "ko trả thì sao?" thế có gọi là bị scam ko :-?

mình cũng dc mấy lần các anh send 2 lần rồi hehe.k hỉu sao mà lại thế nữa.có lần 1 đại ca send thừa mình 120pz mình trả và trừ lại 1$ mình nói trừ lần thế cho nhớ lần sau khỏi bị. hehe

bị nhiều vô số kể, Việt scam, Tây scam, Khựa scam, rồi cũng cười huề chứ có làm dc gì tụi nó đâu:binhsua56:

1 lần bị giả nick sharingtb scam mất 30$
1 lần bị scammer hack được nick của Mod sadlove cho ăn cam 150$
tổng cộng 2 lần 180$
:binhsua58:

Như tít lập cái poll xem thế lào, riêng mình vote 1 vé đã từng bị và thiệt hại là 8$ khi bán PP sau đó chia sẻ thiệt hại vs người mua 4$
Vị chi là bị scam 4$ :binhsua06: từ đó tới h may mắn vẫn chưa dính và hi vọng sẽ ko dính phát nào nữa :binhsua11:
Mọi người vào cũng chia sẻ nào :binhsua04:
PS: tính bị scam khi giao dịch thui nhé
ta bị scam cái thẻ điện thoại 20K?hihi

Lúc trước ta cũng bị Scam 1 lần sau đó nó trả lại, thằng này liều thật đã cung cấp thông tin ngân hàng cho ta mà giám Scam:binhsua48:

tự học scam người khác đi rồi không bao giờ bị cam. Đừng vì lợi ít nhỏ mà mất hết

Chưa, pro thế này scam lừa thế quái nào được
Giao dich với mấy ng` đóng bảo hiểm hoặc nhờ trung gian là chắc ăn nhất :binhsua15:

Dính mấy vụ đầu tư thôi. Tính ra cũng kha khá roài. Giao dịch thì chưa bị bao giờ. Chém mồm, mong là scam tha mình :)) chỉ có mình đi scam người khác thôi ^^

Chưa, pro thế này scam lừa thế quái nào được
Giao dich với mấy ng` đóng bảo hiểm hoặc nhờ trung gian là chắc ăn nhất :binhsua15:
dốc đi cha!
p/s: cầu trời cho pro này bị scam một lần cho biết mùi!

Hơi...nói chung thì scam nó rình rập khắp nơi...đối với những người giao dịch nhiều thì dù cho đề phòng đến đâu cũng bị nó dòm ngó, Scam biến hóa khôn lường, dzở mọi thủ đoạn.
Ta ở ngoài sáng, scam ở trong tối.....của nào chịu nỗi

Đã từng bị scam 2 lần cùng 40$PP nhưng đều dispute thành công, từ đó đến nay chưa bị lần nào nhờ tinh thần cảnh giác cao độ.

Chưa, pro thế này scam lừa thế quái nào được :binhsua14:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week