Help Bạn đến với PTU như thế nào ?

còn tớ là vì cuộc sống gia đình sa sút túng tiền ăn học, nghe bọn bạn mách là chơi PTU.... nhưng mà cũng được ai dạy nên đến giờ vẫn gà.. :(

biết đến MMO từ lâu nhưng không đi sâu ( do không có time), giờ muốn kiếm chút đỉnh ăn tiêu vì đói kém quá, ngang dọc qua PTC, capcha thấy kiếm lâu mà khó khăn quá.
Qua PTU thấy các bác kiếm khá quá mà cũng ham hố muốn thử tí mà chưa có tí kiến thức nào,
mong các bác chỉ giáo newbie

bỏ ra 1 tháng tìm hiểu và học hỏi đảm bảo 1 ngày 5$ là bt! group tớ có thắng mới chơi 1 tuần mà 5$/day rồi vãi thiệt

hi, e cũng đang học hỏi, mà thấy tìm được list site cũng khó quá nhỉ, nếu tìm 1 mình không biết 1 tháng có kiếm nổi 100site không nữa:D
Tiện topic này mong các bác có kinh nghiệm chơi PTU, miễn là đã kiếm được $ để lại cái YM để bọn newbie e add học hỏi.
Nick e là: xdat93
:D

E đến với PTU từ cs khó khăn và ngèo nàn ko có tiền ăn chơi.
Từ ngày chính thức dấn thân vào PTU đến h e có thể tung tăng cùng bạn bè ăn chơi khắp nơi :">
Thấm thoát mới đó mà đã 2 tháng rưỡi rồi :(

nuôi dưỡng sức lực lấy ngắn nuôi dài ấy là cái nghiệp cũng đã 5 năm kể từ ngày đầu tiên dựng một website theo ý thích sau 5 năm cuối cũng nó cũng có số má trong làng giải trí online... nếu bạn nào xác định lâu dài với MMO thì hãy nghĩ tới việc xây dựng cho mình một cái gì đó riêng bỏ sức vài năm sau này thu lại thành quả gấp bội sức lực bỏ ra ^^

nuôi dưỡng sức lực lấy ngắn nuôi dài ấy là cái nghiệp cũng đã 5 năm kể từ ngày đầu tiên dựng một website theo ý thích sau 5 năm cuối cũng nó cũng có số má trong làng giải trí online... nếu bạn nào xác định lâu dài với MMO thì hãy nghĩ tới việc xây dựng cho mình một cái gì đó riêng bỏ sức vài năm sau này thu lại thành quả gấp bội sức lực bỏ ra ^^
bác lập wep gì vậy :D

Mình thì chơi cái này cũng lâu rồi, lúc trước chơi GA, PTC, offer. Từ ngày bị lock GA thì nghỉ luôn, giờ hết tiền nên quay lại PTU :D

còn đg của e là đến rồi lại đi, cuối cùng chẳng hiểu sao dấn thân vào con đg poker, nếu có cơ hôộ sau này cũng mún quay lại ptu

Chiến PTC 1 tháng chả đc xu nào

Thằng em cùng cty thấy ông anh MMO khổ sở quá, thương tình truyền nghề cho.

Mới chiến đc 2 tháng nhưng ham vãi cả ấy

Giờ tớ thấy newmember ptu hỏi nhiều câu hỏi vớ vẩn nhỉ !?
hehe thì cái ji k bik thì hỏi cho nó nhanh ! ngồi mày mò ra thì cũng được mà mất nhìu time ! nói chung muốn bik phải hỏi muốn giỏi phải học ! thế thôi !

Có bác nào Proof khủng show em coi tý.hjhj

em thì được thằng bạn cho mượn cái Hostleech của PTUPro để down film :binhsua141: , mới đầu tưởng PTUPro là công ty chứ :binhsua162: search google và tìm hiểu thì mới biết đến PTU :)

mới chơi được hơn 1 tháng :binhsua141: hôm thứ 2 vừa rồi rút tiền lần đầu tiên cũng được hơn chục tr :binhsua11:

Bác show proof em coi tý bác!Lấy hứng tham gia!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week