Bạn gái mới quen liên tục gợi ý vào… nhà nghỉ =P~

Vào nhà nghỉ là đi tù đấy ông à :)). Em nó mới 16 tuổi
đâu có xui đến vậy
e nó đi như vậy gia đình cũng không nói gì
e nó bạo tớ nghĩ chưa chắc chủ topic là người đầu tiên :) ( không có ý chê bai nhé )
16t ngon wá ko ăn thì uổng :)
mà ăn thì phải khéo ăn xong thấy e nó lẳng lơ mà bỏ thì coi chừng
để e nó bỏ mình thì khõe

Đồng ý yêu là để trao tất cả cho nhau nhưng cỡ này thì đúng là ko chỉ trao cho 1 mình anh ý đâu :)). Girls hiện đại giờ toàn vậy mà haha trai ko tán tỉnh nhưng lại tán tỉnh ngược lại. Bó TOÀN THÂN.

ảo tung chảo luôn

Nghe sặc mùi gió, ko phải nói chủ topic đâu mà nói cái thằng viết ra bài này ấy:hihi, Mà nhìn kỹ lại thấy nguồn leech từ bên cái mương 14 thì đúng là gió bão.

Còn nếu là đây là sự thật (em ấy đủ 16t) thì cứ tới lun nhưng nhớ mang theo vài cái áo mưa nhé:hihi , còn mấy pác ở trên cứ hù tù tội này nọ nên nghiên cứu kỹ lại luật pháp VN 1 tí , đừng hở ra là tù với tội , 16 tuổi là đủ tuổi quan hệ rồi , 18 tuổi là tuổi được lấy chồng . Còn cưỡng ép hay hiếp dâm thì bà già 70 hay đứa con nít 10 tuổi cũng ngồi đếm cả chục cuốn lịch. Em nó tự nguyện thì cứ chiến đi , rau sạch tội gì ko hưởng . Nhưng nếu tính làm người yêu lâu dài hay có ý định tiến tới nửa thì quên đi . Dạng này lấy về thì trên đầu sẽ có chừng vài chục cái sừng. Dạo này bên liên xô và ăn chơi đào tạo ra nhìu rau cỏ quá, kiếm 1 đứa trong sáng mà quen giờ thấy y như mò kim đáy biển .

Last edited by a moderator:
Nghe sặc mùi gió, ko phải nói chủ topic đâu mà nói cái thằng viết ra bài này ấy:hihi, Mà nhìn kỹ lại thấy nguồn leech từ bên cái mương 14 thì đúng là gió bão.

Còn nếu là đây là sự thật (em ấy đủ 16t) thì cứ tới lun nhưng nhớ mang theo vài cái áo mưa nhé:hihi , còn mấy pác ở trên cứ hù tù tội này nọ nên nghiên cứu kỹ lại luật pháp VN 1 tí , đừng hở ra là tù với tội , 16 tuổi là đủ tuổi quan hệ rồi , 18 tuổi là tuổi được lấy chồng . Còn cưỡng ép hay hiếp dâm thì bà già 70 hay đứa con nít 10 tuổi cũng ngồi đếm cả chục cuốn lịch. Em nó tự nguyện thì cứ chiến đi , rau sạch tội gì ko hưởng . Nhưng người nếu tính làm người yêu lâu dài hay có ý định tiến tới nửa thì quên đi . Dạng này lấy về thì trên đầu sẽ có chừng vài chục cái sừng. Dạo này bên liên xô và ăn chơi đào tạo ra nhìu rau cỏ quá, kiếm 1 đứa trong sáng mà quen giờ thấy y như mò kim đáy biển .

Hay :D Nghiên cứu như thế là rất tốt hehe. Trích luật này :
Bộ luật Hình sự hiện hành không quy định tội phạm với hành vi giao cấu với người từ đủ 16 tuổi đến dưới 18 tuổi (tất nhiên việc giao cấu phải là thuận tình, không có sự cưỡng ép hoặc bị dùng vũ lực). Vì vậy, trong trường hợp gia đình nhà gái kiện người con trai ra trước cơ quan có thẩm quyền thì người con trai sẽ không phải chịu trách nhiệm hình sự về hành vi giao cấu đã thực hiện.

Tại trường hợp cụ thể như thư bạn nêu, cô người yêu chưa đủ 18 tuổi, nghĩa là chưa đủ tuổi đăng ký kết hôn theo quy định của Luật Hôn nhân và gia đình. Nếu gia đình cô gái đó buộc người con trai phải cưới con gái họ thì có thể họ sẽ phải chịu trách nhiệm hình sự về tội tổ chức tảo hôn (điều 148 Bộ luật Hình sự, với khung hình phạt từ cảnh cáo, cải tạo không giam giữ đến 2 năm hoặc phạt tù từ 3 tháng đến 2 năm).

Luật sư Phạm Thanh Bình
Văn phòng Luật sư Hồng Hà,
số 8 Đình Ngang, Hà Nội
Tuy nhiên lúc này nếu cái thằng viết bài muốn sơ mú gì thì nên chuẩn bị để tự bảo vệ bản thân nhé. Còn yêu đương thì dẹp đi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom