Spotlight Bán gấp một số đồ nghề

kutekute90

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Chat with me via Skype
cậu ơi... mình send tiền cho ổng rồi đấy... từ giờ tới sang mai ko nhận dc hàng cậu có thêm 1 thằng ngu nữa mà chửi nè huhuhuh

thanhphu1996

Banned
Reactions
78
MR
0.000
cậu ơi... mình send tiền cho ổng rồi đấy... từ giờ tới sang mai ko nhận dc hàng cậu có thêm 1 thằng ngu nữa mà chửi nè huhuhuh
Chưa gì mà đã vội mua ưk? Thật là, post 1 là đã nghi nghi rồi, thêm online yahoo mà ko online 4rum nữa.
@ Khỏi đợi sáng mai, report scam luôn đi, nếu ổng vào giải thích thì thôi, còn ko vào thì trù chết *** nó cái thằng scamer mà còn chửitao , đm mày.

vantien252

Junior
Reactions
58
MR
0.000
Chưa gì mà đã vội mua ưk? Thật là, post 1 là đã nghi nghi rồi, thêm online yahoo mà ko online 4rum nữa.
@ Khỏi đợi sáng mai, report scam luôn đi, nếu ổng vào giải thích thì thôi, còn ko vào thì trù chết *** nó cái thằng scamer mà còn chửitao , đm mày.

cái user mpu sao đây mà vào đây to mồm thế
user còn sống nhăn răng nha',chỉ bị change pass

"Auto rep ta có nè [tự code nhá]> bữa share chả đứa nào thèm > mua chi tốn $ thế ko biết 8-}"-------->
Pác có thật ko? share em với chỉ cần dùng tốt pác ko cần đòi em cg chả $ ít nhất là bằng cái thằng khốn sờ quýt kia lừa em! Nam nhi 1 lời tự chín đỉnh...

nếu hảo tâm pác send mail em nha! [email protected]ơm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week