Matrix BÁN ID profitclicking.com, ĐANG CẦN TIỀN GẤP BẠN NÀO MUA !!!!

Status
Not open for further replies.

ductrong123

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tình hình là mình đang cần tiền để đóng tiền ôn thi tốt nghiệp, đang gom góp nhưng vẫn không đủ ( tiền ba mẹ cho đã sài hết ). nên muốn bán acc.
trong acc hiện tại còn 4 ad đang hoạt động, còn 55$ đang chờ rút.
mình không có tiền để up lv nên vẫn là lv1.
mình bán với giá 40$, vì thật sự đang rất cần tiền. bạn nào thật sự quan tâm thì pm theo yh : ndtrong1990.
giao dịch qua mod trung gian nha.

tình hình là mình đang cần tiền để đóng tiền ôn thi tốt nghiệp, đang gom góp nhưng vẫn không đủ ( tiền ba mẹ cho đã sài hết ). nên muốn bán acc.
mình bán với giá 40$, vì thật sự đang rất cần tiền. bạn nào thật sự quan tâm thì pm theo yh : ndtrong1990.

Chúc cậu đắc hàng...hy vọng là bán được

=)) đúng là nhiều người luôn muốn làm những điều bất khả thi :))

cái này 2$ pm mình nha. mua về cho vui cửa vui nhà thôi, chứ mình còn 1 lô 1 lốc acc gần 20$ nè

giờ có thằng điên mới đi mua.cái này lên báo rồi.chuẩn bị phá sáng chúc chú may măn kiếm lại đc tí vốn luyến.chư ko dám chúc lấy lại hết nha

ọc..cái này ko biết nó lên đường lúc nào..ai lại dám mua trời :binhsua12:

3$ pm tớ mua về chờ thời cũng đc khi nào nhận tiền đc sẽ cho thớt 1 nữa đc pm nha

không fai bỏ cuộc mà là cần tiền gấp thật, các bác trả giá thế thì e sợ rồi, đang pending cứ để vậy thôi, chứ giá bèo thế thì chịu thôi

không fai bỏ cuộc mà là cần tiền gấp thật, các bác trả giá thế thì e sợ rồi, đang pending cứ để vậy thôi, chứ giá bèo thế thì chịu thôi
Nhiều người đang chết vì JJS nên chắc ko ai mua đâu.

cai nay k co gia nhu vay dau. gia cat co nhu vay ai mua:))

giờ vừa bán vừa cho vừa khuyến mãi thì may ra còn người để ý tới

ay da`, mun' ban' ma` kho qua' nhi?

bán acc không phải là khó đối với 1 site đang sống khỏe mạnh, vấn đề là PC đang trên gường hấp hối nên ko ai dám mua acc PC lúc này ... => khó!!!!!

Cho ko thì may ra có ng nhận :)) Giờ còn thằng điên nào mà đâm đầu mua acc của e nó nữa chứ ^_^
Chúc thớt đắt hàng ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week