bạn kiếm bao nhiêu 1 ngày từ we-ip.ru?nói thật nha.

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
ai đangn chơi web-ip có thể cho mình biết 1 ngày bạn kiếm được bao nhiêu $ từ nó ko.cứ tính 30rup 1$ đi

tớ thấy tớ làm từ sáng tới trưa mà chỉ có khảng trên dươi 1$ gì đó.ko biết mấy cậu thì sao.hỏi ý kiến mấy cậu để xem coi có phải mình làm kém ko :D

Last edited by a moderator:
tùy, 1 tiếng ko dưới 1$

1$ :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

nếu mạng ngon, làm nghiêm túc thì tầm 0,7-1xu/1h. Cho mức trung bình 0,5rup/1nv và tỉ giá là 30 ăn 1. 1 phút hoàn thành 1 nv, các nv sau khi hoàn thanh được chủ job trả đạt mức 90% ( làm sai 10% )

tùy, 1 tiếng ko dưới 1$

Chắc chú này là bạn của admin web-ip :binhsua04:

1 ngày mình làm tầm 6,7 chục job click GA.Trung bình 0.6 rub/job x 60 = 36 rub ( tầm 1 $ thui ).Pro thì cũng chỉ làm đc như vậy chứ hok hơn đâu

ngày xưa lúc còn xài mạng dây thì khoảng 0.8$/1h, giờ chuyển qua 3g ko làm đc nữa. quay về vs captcha. nhưng công bằng mà nói webip + seo làm ngon hơn capt về mặt thể lực cũng như đầu óc

bình quân 0.7$ / tiếng. :binhsua58:

Cái này mà solo ko tuyển ref, làm pro lắm thì 10$/ ngày. KHoảng 2 năm sau đi chữa mắt, số tiền kiếm được còn 1 nửa :binhsua48:

thấy pác nào cũng nói làm 0,7 ---> 0,8 $/h.Tính ra nếu ngồi 1 ngày làm cũng khá,goy` cuối tháng chắc hốt cũng đc 3,4 chai. =)) E tài học thô thiển,xin các pác cho e vài cái creenshot proof nhận tiền trong web-ip xem thử nhỉ .E thấy mấy ông tuyển ref Seo và web-ip hô hào 3,4$/h nhưng chưa thấy proof nào,nay mấy pác nói vậy chẳng lẽ nói xuông thui sao =))

với cái wep-ip này cần phải lập hội share nv cho nhau thi may ra 1h/1$ (upline RB lun)còn ko thi 1h/10rup captcha thẳng tiếng bác ơi

thấy pác nào cũng nói làm 0,7 ---> 0,8 $/h.Tính ra nếu ngồi 1 ngày làm cũng khá,goy` cuối tháng chắc hốt cũng đc 3,4 chai. =)) E tài học thô thiển,xin các pác cho e vài cái creenshot proof nhận tiền trong web-ip xem thử nhỉ .E thấy mấy ông tuyển ref Seo và web-ip hô hào 3,4$/h nhưng chưa thấy proof nào,nay mấy pác nói vậy chẳng lẽ nói xuông thui sao =))
Nếu cậu cần. Tớ cho xem. Hiện tại có 2 acc Brone (rút 500rub/ngày) + 2 acc Light (rút 200rub/ngày). Mỗi acc 1 ngày làm chút chút cho khoẽ.
Nếu chịu làm đàng hoàng. 1h từ 1$ đến 3$.
Lúc trc tuyển ref cũng có vài chú có tư tưởng thế này. Ko biết chắc thì thử làm đi rùi hã ở đó mà la.

1$ 1h , vị chi 1 ngày làm ra 10$ ~210k VNĐ , đều 1 tháng ~6tr3 @@ khủng thật. Nhưng sẽ rất mệt anh nhỉ .
Ko mệt thì ngồi chơi xơi nnước kiếm vài củ/tháng chắc?

- - - Updated - - -

Sva bên seo kiếm 16$/ngày kìa bạn

Sao mọi người ko làm captcha đi hơn hẳn mấy cái job này . 1 tiếng captcha cũng 1.5$ -> 2$

ớ.... có 0.7$/h mà ko tin á. Proof thì ko thiếu. 0.7$ hay 1$ thì ko khó, quan trọng là có sức mà ngồi nhìn cái máy liên tục 8 tiếng để làm được 10$/ngày ko mới khó. Em thì chỉ ngồi làm cái này 3,4 tiếng là oải lắm rồi. ngày kiếm khoảng 3$ thuốc nước thôi.

Web-IP thì 1$/1h.Làm liên tục 3h
Sau 3h hết nhiệm vụ ngon,có làm cũng sai, những nhiệm vụ lúc sau chủ job check kĩ (những nhiệm vụ đầu tiên chủ job check không kĩ, nên nhiều người làm, vì vậy danh tiếng của nhiệm vụ đó được tăng lên sẽ đứng đầu)
Các bạn làm web-IP thì nên làm liên tục rồi nghĩ, chứ sáng làm 1 chút, tối làm 1 chút nữa là không nên, vì trong web-IP có giới hạn nhiệm vụ làm sai ( Trong vòng 1h nếu số nhiệm vụ bạn làm sai nhiều quá, thì số nhiệm vụ của bạn có thể làm sẽ bị giảm xuống.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back