Bàn luận "dế yêu" mà anh em MMO hay sài

Galaxy s2 đi cậu :D , gọn nhe nam tinh :D

Androi đi bạn, mượt, ứng dụng hay
Ít tiền thì xài LG Optimus P500, nhỏ gọn, màn hình ko quá nhỏ, pin lâu hơn mấy con androi của samsung
Dư giả chút thì dùng galaxy của samsung, tầm 2tr trở lên thì dùng Young, Gio, Fit, cao hơn nữa thì dùng Ace (cái này mình đang dùng) dáng vóc như iphone 4 :X Màn hình sắc nét, to
Giàu thì tậu lun S1 chọt cho sướng :X:X:X
Với sắm thêm con 1280 đổi vỏ doraemon pin trâu sóng khỏe vì androi pin chỉ đc tầm ngày rưỡi nếu chạy ứng dụng nhìu thì nửa ngày die rồi =))

Androi đi bạn, mượt, ứng dụng hay
Ít tiền thì xài LG Optimus P500, nhỏ gọn, màn hình ko quá nhỏ, pin lâu hơn mấy con androi của samsung
Dư giả chút thì dùng galaxy của samsung, tầm 2tr trở lên thì dùng Young, Gio, Fit, cao hơn nữa thì dùng Ace (cái này mình đang dùng) dáng vóc như iphone 4 :X Màn hình sắc nét, to
Giàu thì tậu lun S1 chọt cho sướng :X:X:X
Với sắm thêm con 1280 đổi vỏ doraemon pin trâu sóng khỏe vì androi pin chỉ đc tầm ngày rưỡi nếu chạy ứng dụng nhìu thì nửa ngày die rồi =))

Pin con anroid "lèo tèo" thế sao bác, hix.

Pin con anroid "lèo tèo" thế sao bác, hix.

Tèo lắm lun ấy X_X
Nếu cày game, hoặc wifi ứng dụng nhìu thì nửa ngày là sạc rồi
Lúc trc mình cũng dùng cây S1, nói thật ngày sạc 3 lần @.@
Dùng androi của mấy hãng khác như Sony, LG thì đỡ hao hơn Samsung, theo mình thấy là vậy đó

xài con này hàng độc :m066:

xài con này hàng độc :m066:

WOA!!! Con này đúng là "độc" thiệt ha, bác bán huk?

- - - Updated - - -

Con này độc hơn :m066:
Đt nge nhạc đầu tiên của Nokia, trắng đen nhưng mp3 =) Mê mẩn 1 thời mấy cái hàng cổ này =]

Oh, đúng là độc thiệt nhưng mà "cổ quái" quá, hehe.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week