SCAM Bạn nào bị @tienthanhpaypal, yahoo: mr.chippi1993 scam thì vào thông báo nhé

Status
Not open for further replies.

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.403
$782.68
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-16-pm-22-51-usdt-23-11-btc-389-eth-10tr6-bch-5tr7-xrp-5-2-sell-pm-23-59-wmz-23-99-usdt-23-86-btc-406-trieu-all-bank.284585/|50.26|VIP9|0|5
1||Topup
Phone Number
Call me! Call me!
Chào các bạn !

Sau sự việc taị topic: http://mmo4me.com/threads/195k-str.199631/
Scam đã bị phát hiện. Nên mình lập topic này để cho những bạn bị @tienthanhpaypal, yahoo: mr.chippi1993 scam thì vào thông báo để cậu ta bồi thường nhé.

Topic sẽ mở trong 1 tuần. Do @tienthanhpaypal cũng ăn năn hối lỗi, chấp nhận đền bù, nên các bạn cứ bình tĩnh báo danh, và đợi bồi thường nhé.

Topic này không được chửi tục, hay lang mạ người khác. " Đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại " , Sau khi kết thúc việc giải quyết đền bù xong cho các thành viên bị @tienthanhpaypal scam tại mmo, BQT sẽ có hình phạt thích đáng dành riêng cho @tienthanhpaypal. Nên các bạn cứ bình tĩnh thông báo bình thường nhé. Tránh giận quá mà nói lời không hay.

Thân !

chốt lại đã tìm ra thử phạm scam 195k str chờ phản ứng bên nhận tiền
nick mmo: @tienthanhpaypal
yahoo:mr.chippi1993
sdt:01656913869
tình trạng chưa nhận được tiền thời điểm hiện tại đề nghi @tienthanhpaypal ghi rõ số tiền chuyển.(up ảnh)
còn thiếu bao nhiêu tiền.bao giờ trả nốt số còn lại.@danhmay24h vào xác nhận giùm nhé

Bạn @tienthanhpaypal vào trả lời rõ về vấn đề đền bù cho bạn @character94 nhé.

Đã gửi trả bạn hải 5tr. Còn nợ 5tr.
Ảnh chụp gửi tiền đã gửi cho bạn hải. E dùng đt nên k pot đc ảnh :(
Bạn xem cho bạn @gmailservice nhé. Nếu đúng là bạn scam bạn ấy, thì giải quyết luôn cho bạn ấy nhé.

loading.khác ngân hàng chưa nhận được tiền nên chưa xác nhận.chiều tối nếu nhận được sẽ xác nhận sau

:D troll thui mà bác, bác lại troll em nữa :D
Nhắc nhở bạn. Đây không phải topic để troll nhau. Topic dành cho nhũng bạn thật sự bị hại, nên đề nghị những trường hợp không liên quan không được comment tại topic này.

Thân !

:D troll thui mà bác, bác lại troll em nữa :D
Đây là topic nghiêm túc để đền bù cho người bị hại các bạn khác không có liên quan tránh comment loãng topic hya vào troll trêu đùa mọi comment vô nghĩa sẽ bị xóa bài và cho cảnh cáo nên các bạn khi comment lưu ý

Thực ra nếu @character94 không lật lại vụ việc thì làm gì có chuyện @tienthanhpaypal hoàn lương. Thêm nữa giờ @character94 đang nôn nóng lấy lại tiền nên không nghĩ đến việc truy cứu. Chứ thực ra chưa có tên trộm nào trộm rồi bị phát hiện đem trả lại thoát tội cả. Có chăng giảm nhẹ hình phạt thui. Sống không có tâm, có đức rùi mai này chẳng ra cái gì đâu.

tìm ra info thật nên phải hoàn lương, ko bóc lịch có mà vỡ mồm

dù sao lấy lại dc tiền là tốt rồi, mọi người chú ý cảnh giác đê, suốt ngày bị scam vì yahoo fake ký tự, nhìn mà tiếc thay sốt hết cả ruột

thế giờ đã nhận dc tiền chưa ?

thế nếu trả đủ tiền thì có bị band nick ko nhỉ ?

thế nếu trả đủ tiền thì có bị band nick ko nhỉ ?

Bỏ vào từ điển Anh - Việt xem từ "Band" nghĩa là gì ? :(

Có khi nào là chủ mưu của các vụ scam trước mà mình là 1 trong những nạn nhân không nhỉ

Bạn @tienthanhpaypal bao giờ gửi nốt số tiền còn lại vậy bạn, hãy online để trả lời cho người ta nhé ?
Bạn nói ăn năn hối lỗi, mà những động thái của bạn có vẻ không như những gì bạn nói. Đúng ra bạn phải đền đủ số tiền đã lừa của người ta và phải bồi thường thêm 1 khoản nữa mới là đúng. Hy vọng bạn đủ tỉnh táo để sớm giải quyết xong cho người bị hại.

Last edited:
Bạn @tienthanhpaypal bao giờ gửi nốt số tiền còn lại vậy bạn, hãy online để trả lời cho người ta nhé ?
Bạn nói ăn năn hối lỗi, mà những động thái của bạn có vẻ không như những gì bạn nói. Đúng ra bạn phải đền đủ số tiền đã lừa của người ta và phải bồi thường thêm 1 khoản nữa mới là đúng. Hy vọng bạn đủ tỉnh táo để sớm giải quyết xong cho người bị hại.
hiện tại e nhận được 2 tr VNĐ.5tr VNĐ bảo là đã gửi ngân hàng agribank hôm thứ 6 nhưngbên e VCB chưa nhận được.nếu đúng chắc là thứ 2 nhận được.bảo nợ 3tr một chút thời gian.còn không thấy nhắc gì khoản bồi thường gì nữa

hiện tại e nhận được 2 tr VNĐ.5tr VNĐ bảo là đã gửi ngân hàng agribank hôm thứ 6 nhưngbên e VCB chưa nhận được.nếu đúng chắc là thứ 2 nhận được.bảo nợ 3tr một chút thời gian.còn không thấy nhắc gì khoản bồi thường gì nữa
Vậy bạn đợi đến thứ 2 xem. Có gì bạn hãy thông báo rõ ràng ở topic về số tiền bạn đã nhận được nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,417
173,590
Latest member
kimhoangxinchao

Most viewed of week

Most viewed of week