Bạn Nào Chơi wép IP vào đọc qua 1 chút nhé

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
tình hình như sau , sau khi tớ làm 1 bài về thằng wep-ip này

http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip

có vẻ là kiếm $ ngon và rầm rộ , cũng có mấy bạn cóp py bài của tớ , ko sao nhưng hôm nay lang thang trên cái diễn đàn ở trong wep-ip của hội nga ngố nó đang bàn tán về VN chúng ta :))

quang đi quẩn lại vẫn là Click quảng cáo Gads , bên VN chúng ta có thành tích đáng nể , tụi nga nó sợ đấy , Click quảng cáo Ga rất là ít luôn và chúng nó đang bảo là Banner IP VN đấy , qua đây tớ muốn nhắn nhủ 1 chút là site này đang hái ra tiền chét chiếc thế nào thì ở các bạn nhưng mà chú ý Click vào quảng cáo GA các link ít trùng nhau đi 1 chút cho chúng nó có cháo , VN có cơm mà ăn nhé , ko tình hình này thì VN chắc ăn baner mất

tớ hay làm để tránh trường hợp thấp nhất xảy ra Click trùng link GA đó là tạo 1 file New Text Document.txt

nghi lại những link nào mà đã nhấp chuột rồi để đến các Job khác tránh tình trạng Click nhiều vào 1 link mà ăn $ của hội wep-ip

các bạn có thể đọc thêm tại đây chỉ dành cho mem login đc vào wep-ip nhé

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=forum&r=4&t=14359&page=1

mong rằng cái này ngon mình tìm hiểu và dúp các bạn có $ thì đừng nên phá nó cố gắng Click cho nó nhé , 1 điều tất nhiên là làm bẩn => nó cho ăn bẩn mà thôi

Thì tớ đang năn nỉ đây nà. Vào Topic nó mà xem.
Mà sao ko thấy nó nói gì nữa nhĩ :binhsua136:

Upvote 0
tớ nghĩ nên nói tiếng anh vì dịch thế dễ sai lém:x
Tớ dùng tiếng anh dịch sang tiếng Nga đó. Không biết nó đọc hiểu không. :binhsua146:

Upvote 0
vì google ads chỉ hiện ra theo ngữ cảnh hiện tại theo nội dung của trang web hiện tại, nên sau khi làm xong 1 job thì các bạn chỉ cần clear cookie đi là sẽ có ads khác nhau phù hợp với nội dung của trang web, tụi nó không muốn cho vn làm vì làm ẩu thôi, nếu mọi người làm cẩn thận thì chẳng sao đâu...

Upvote 0
vì google ads chỉ hiện ra theo ngữ cảnh hiện tại theo nội dung của trang web hiện tại, nên sau khi làm xong 1 job thì các bạn chỉ cần clear cookie đi là sẽ có ads khác nhau phù hợp với nội dung của trang web, tụi nó không muốn cho vn làm vì làm ẩu thôi, nếu mọi người làm cẩn thận thì chẳng sao đâu...

gà quá nó tính Click google theo IP cơ mà chứ nếu mà xóa lịch sử đi mà vẫn Click vô tư thì đã khác

Upvote 0
Fake IP đi.sao phải xoắn.

Các bác chỉ click vào 1 ads thôi. View site nó lâu một tí là ok.

Chứ vào site nó. Cltr + Mở 3 4 tab. Click GA. Copy link out ra. Chưa tới 1 phút. GA có tính $ view/click. Các bác view ít quá nó ko tính đâu @@

Upvote 0
trang của nó chủ đề là đậu hũ mà bạn lại click vào quảng cáo forex thì... :binhsua146:

bạn này cố gắng mà hiểu đi quảng cáo Google nó tính IP / Click

nếu bạn CLick nhiều trên 1 IP chỉ 1 quảng cáo x 100 Job

như thế Google nó cho tụi thuê bạn làm Job là tụi nó ăn dan Click quảng cáo Google => thế nên nó cấm IP VN và chúng ta ko có cháo mà húp => chúng ta phải hiểu là công việc ngon ăn hơn cả PTC .... chỉ có lọc quảng cáo GA ra mà Click nữa thôi mà còn lười nữa thì tớ ko biết nói như thế nào

B.giờ nó đang cấm IP VN ở những Job tớ đánh dấu rồi

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

Chứ vào site nó. Cltr + Mở 3 4 tab. Click GA. Copy link out ra. Chưa tới 1 phút. GA có tính $ view/click. Các bác view ít quá nó ko tính đâu @@

tôi lại ông fake IP chỉ là qua mặt wepsite đó đâu qua mặt đc Google , như thế Google nó đưa ra những bằng chứng những đứa thuê VN làm Job là Fake IP ăn dan Click = và VN húp cháo

Upvote 0

chuẩn ko cần chỉnh tai vì viet nam lam job le wa nên thằng google chưa kịp xác nhận vì thế bọn nó giận vn là phải thấy 1 số job yêu cầu ở lại trang quảng cáo hơn 1ph lận mà:binhsua136:các anh em nên làm 1 job khoảng 2 ph là ok rùi

Upvote 0
chuẩn ko cần chỉnh tai vì viet nam lam job le wa nên thằng google chưa kịp xác nhận vì thế bọn nó giận vn là phải thấy 1 số job yêu cầu ở lại trang quảng cáo hơn 1ph lận mà:binhsua136:các anh em nên làm 1 job khoảng 2 ph là ok rùi

bạn ko hiểu hay sao ko phải là xác nhận hay ko xác nhận, lúc bạn lưa con chuột đến ads quảng cáo của google Click vào quảng cáo có thấy ở dưới thanh công cụ trình duyệt wep của các bạn nó hiện lên là google.do..click ko ai nhìn tinh mắt mới thấy

Upvote 0
Đó là nói trong trường hợp bị Ban.

Thật ra tụi kia sợ bị ban acc GA vì sợ Google nghi ngờ nó cheat thôi.

Chứ giá trị một cú click ads GA = mấy chục lần tiền mà nó trả cho 1 Job.

Trùng IP nhưng click ads ở site khác ( tức là tài khoản GA khác ) thì Google vẫn trả tiền nên chú ý là những Job cùng một thằng thì nên click khác quảng cáo. Job của thằng khác thì trùng vẫn được nhưng hạn chế ( vì nội dung site trên Wep IP ko nhiều + nhiều site chưa có nội dung nhiều nên ads trùng rất nhiều )

View trang web của tụi nó lâu. click nhiều link trong đó trước khi click GA là ok!

Upvote 0
bạn này cố gắng mà hiểu đi quảng cáo Google nó tính IP / Click

nếu bạn CLick nhiều trên 1 IP chỉ 1 quảng cáo x 100 Job

như thế Google nó cho tụi thuê bạn làm Job là tụi nó ăn dan Click quảng cáo Google => thế nên nó cấm IP VN và chúng ta ko có cháo mà húp => chúng ta phải hiểu là công việc ngon ăn hơn cả PTC .... chỉ có lọc quảng cáo GA ra mà Click nữa thôi mà còn lười nữa thì tớ ko biết nói như thế nào

B.giờ nó đang cấm IP VN ở những Job tớ đánh dấu rồi

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

tôi lại ông fake IP chỉ là qua mặt wepsite đó đâu qua mặt đc Google , như thế Google nó đưa ra những bằng chứng những đứa thuê VN làm Job là Fake IP ăn dan Click = và VN húp cháo
bó tay toàn tập, thay vì phải lọc quảng cáo thì chỉ cần clear cookie đi là sẽ có quảng cáo khác hiện ra, sao phải lo trùng quảng cáo... ads của google hiện ra:
1. theo ngữ cảnh (nội dung) hiện tại của trang web mà người dùng đang xem
2. theo cookie lưu lại trên trình duyệt
vậy cứ ngồi đó mà lọc quảng cáo

Upvote 0
bó tay toàn tập, thay vì phải lọc quảng cáo thì chỉ cần clear cookie đi là sẽ có quảng cáo khác hiện ra, sao phải lo trùng quảng cáo... ads của google hiện ra:
1. theo ngữ cảnh (nội dung) hiện tại của trang web mà người dùng đang xem
2. theo cookie lưu lại trên trình duyệt
vậy cứ ngồi đó mà lọc quảng cáo

đã ko hiểu thì chớ còn lắm chuyện , IP / Click => nó lưu trên máy chủ của google chẳng khác gì ta login vào rồi có xóa cookie đi nữa nó vẫn biết ta đã login bao nhiêu lần / IP

còn việc phải lọc Click quảng cáo khác ra để tránh việc làm nhiều Job mà Click Ga chúng nó ( tụi nga ) nó đặt lên Site của nó thấp , GA ko trả $ thì nó bán nhà mà trả cho dân VN chỉ muốn lười mà ăn ah

Upvote 0
cuối cùng đi ngủ thui các bác cãi nhau hoài chờ mai xem tinh hình thế nào mai bác cứ làm 1 top pic hướng dẫn mới cho anh em là được

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chốt 1 câu là gì , tìm site nào đó của Nga chiến đá lẻ .
Còn các bác muốn chiến tiếp thì cầu xin chơi bời tử tế chút , cho anh em còn bát cháo húp, hic
Theo em thì thống kê Gads ra tránh bị trùng ,khi nào mà toàn Gads giống nhau thì rs modem + clear cookie làm tiếp !
Amen , cầu Chúa phù hộ cho những ai chăm chỉ !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,835
Latest member
Heaven11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back