Bạn nào đang xài VNPT vào đây để cho mạng nhanh trở lại nè. <<<

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.364
ai dùng mạng VNPT mà vào các dịch vụ của Google mà lag thì đổi lại DNS sang 203.162.0.181 203.162.0.11 là lại vi vu nha, chúc các bác kiếm dc nhiều $ trong năm mới nha.

ai dùng mạng VNPT mà vào các dịch vụ của Google mà lag thì đổi lại DNS sang 203.162.0.181 203.162.0.11 là lại vi vu nha, chúc các bác kiếm dc nhiều $ trong năm mới nha.

Ủa , có đc j đâu nhỉ , vẫn ko vào đc gmail @@! , e dùng wfi

may DNS do ping toan request time out ko bac oi.. :confused:

Vettel... vẫn phà phà. fap fap :D:D:D

đẹt, ngồi uống xong 1 ấm chè mà vẫn chưa log đc vào gmail:(

DCM bọn VNPT , vừa bật máy ping thì kết quả là Request timed out liên tọi , *** load được youtube . Vừa gọi điện thoại lên tổng đài đang định chửi thì thằng nhân viên làm luôn câu : Đang đứt cáp biển anh ạ . Thế thì anh chịu thua cmnr . Tình hình này thì lại đợi cách bố chuột rừng bò ra biển nối cáp , bò nhanh cũng phải 2 tuần , thêm 1 tuần config các kiểu abc xyz nữa là gần 1 tháng . Mà dek hiểu sao cáp biển của các anh ấy hay bị đứt thế , cáp hàng của Tập Cận Bình à. Một năm kiểu éo gì cũng đứt ít nhất 3 lần , còn nhiều hơn thì chưa rõ . Trong khi của bọn nước ngoài thì năm thì mười họa mới thấy bị đứt 1 lần .:oops::oops::oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week