Other Bạn nào dùng thẻ ATM Đông Á vào đăng ký nhận 4LR nè !!! Hot Hot Hot

timquennet

Newbie
Reactions
344
MR
0.000
Giới thiệu
Từ ngày 08/11/2011 đến 31/12/2011 DongA Bank triển khai chương trình “Giới thiệu điều hay nhận ngay quà tặng” nhằm đem đến cho khách hàng nhiều niềm vui cùng bạn bè với những quà tặng công nghệ HOT nhất hiện nay.

Thông qua chương trình này DongA Bank cũng muốn gửi đến quý khách hàng thông điệp chia sẻ: “Hãy luôn chia sẻ những gì bạn cảm thấy thiết thực và ý nghĩa với gia đình, với bạn bè bất cứ khi nào bạn có thể! Chia sẻ mới tốt!”

Nội dung chương trình
Khách hàng hiện tại đang sử dụng sản phẩm DongA eBanking (Internet Banking/ SMS Banking/ Mobile Banking/ Phone Banking) hoặc Thanh toán hoá đơn tự động của DongA Bank giới thiệu khách hàng mới (những người bạn của mình) đăng ký sử dụng sản phẩm, thì cả hai sẽ có cơ hội nhận được những phần quà cực kỳ hấp dẫn từ chương trình

• Macbook Pro 13.3" đẳng cấp trị giá 27.000.000
  • Ipad 2 32Gb Wifi + 3G thời trang trị giá 19.000.000
  • Iphone 4 – 16Gb sành điệu trị giá 16.500.000
  • Và hàng trăm quà tặng tài khoản thẻ Đa năng trị giá 2.000.000, 1.000.000, 500.000, 100.000
Với tổng giá trị quà tặng lên đến 174 triệu đồng

Cách tham gia rất đơn giản! – dành cho người giới thiệu
Bạn chỉ mất khoảng 1 phút với 3 bước để đăng ký
  • Bước 1: Vào website www.gioithieudieuhay.com hoặc đến bất ký Chi nhánh/ Phòng giao dịch/ Trung tâm giao dịch nào của DongA Bank trên toàn quốc
  • Bước 2: Điền thông tin người bạn muốn giới thiệu vào mẫu đăng ký giới thiệu có sẵn. Số người giới thiệu càng nhiều, cơ hội thắng càng cao!
  • Bước 3: Xác nhận hoàn tất đăng ký
Hãy nhanh tay đăng ký giới thiệu để cùng bạn bè tận hưởng niềm vui cùng DongA Bank!

Bạn nào đăng ký tham gia vui lòng để lại thông tin sau
Họ tên chủ thẻ
Số điện thoại chủ thẻ
Sản phẩm bạn sẽ đăng ký: Ebanking hay là TTTD
LR:

Nói theo kiểu PTC là mình sẽ bu nớt cho bạn nào ĐK thành công là 0.49 lờ rờ hoặc 1 card đt 10k và sẽ rì bắc 80% số tiền sau khi mình được pờ rô ép :binhsua57:

Lưu ý: các bạn đăng ký thành công nhưng phải là người sớm nhất trong ngày thì mới nhận được 4LR nha còn bạn nào đăng ký thàng công mà không phải là người nhanh nhất thì mình sẽ khuyễn mãi cho mỗi bạn một card điện thoại gị giá 10k

Việc quan trọng nhất là khi đi đăng ký thì điền mã giới thiệu là 501340
Để cho chắc ăn trong khi mình không online bạn nào reg vui lòng SMS vào số mình là 0974431861
Địa chỉ nhà mình là 217 Phan Văn Hớn Khu Phố 5 Phường Tân Thới Nhất Quận 12 nếu mình Scam cứ qua tận nhà :D

Last edited by a moderator:
các bạn nhớ send thông tin cho mình add trước rồi mới chạy ra ngân hàng nha như vậy mới được tính làm sai là ko được xu nào đâu :binhsua57:

Như vậy chỉ là giải thưởng thôi, chứ ko có gì chắc chắn cả, nhìn tít tưởng ĐÁ mới giao lưu với LR chứ:binhsua08:

Send tui 4 LR trước, nhận $ rồi đăng ký gì đó OK

chắc chắn hay không mình không cần biết
+ Bạn Reg cho mình
+ Ngân hàng xác nhận thành công
+ Mình được cộng tiền và bạn nhận LR

Hỏi bạn 2 câu
1. Làm thẻ có mất tiền không? Mất bao nhiêu? Nếu làm free thì có bắt buộc có 50k là tối thiểu trong tk không?
2. Đăng kí sử dụng dịch vụ có mất tiền không? Mất bao nhiêu?

Hỏi bạn 2 câu
1. Làm thẻ có mất tiền không? Mất bao nhiêu? Nếu làm free thì có bắt buộc có 50k là tối thiểu trong tk không?
2. Đăng kí sử dụng dịch vụ có mất tiền không? Mất bao nhiêu?

Xin trả lời bạn 2 câu
1: Khi là thẻ NV yêu cầu mịnh nộp 50k tiền phí gì đó mình quên rồi nhưng sau khi nhận thẻ bạn có thể rút lại 50k đó ==> free các ngân hàng khác thì mình không biết chứ thẻ DA mình còn không có nổi 10k nói gì 50k :binhsua137:
2: Đang kí sử dụng tiền phí mất 9.900/ 1 tháng nếu bạn ĐK địch vụ Ebanking + SMS BK còn dịch vụ TTTĐ thì mình không biết

4 lờ rờ chỗ nào chủ thớt????????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week