Ask Bạn nào làm networld solo cho mình hỏi về vấn đề click với, mình xin cảm ơn và hậu tạ

leanhthanh

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Bạn nào làm networld solo cho mình hỏi về vấn đề click với, mình mình thấy mấy bạn chơi click tay unique rất cao, nhung mình click thì unique lại không có, rất mong các cao nhân vào giúp đở em / yh : nguoibolaidoiphiasau

tr hết phải tìm hiểu unique click là cái j đã

Bạn nào làm networld solo cho mình hỏi về vấn đề click với, mình mình thấy mấy bạn chơi click tay unique rất cao, nhung mình click thì unique lại không có, rất mong các cao nhân vào giúp đở em / yh : nguoibolaidoiphiasau
1 IP = 1 unique. click HMA, sock Or HMA.

1 click/1IP = 1 Unique Clicks
Theo ý "thầy" nó là IP kết nối ISP, thế thì "thầy" ko biết cái đếch j về unique cả!
2 người dùng chung 1 wifi sẽ có chung 1 IP wan, nhưng nếu cả 2 cùng click thì sẽ có 2 unique click đó ko tin cứ test

Theo ý "thầy" nó là IP kết nối ISP, thế thì "thầy" ko biết cái đếch j về unique cả!
2 người dùng chung 1 wifi sẽ có chung 1 IP wan, nhưng nếu cả 2 cùng click thì sẽ có 2 unique click đó ko tin cứ test
Mỗi người 1 cách hiểu, unique click là click thật (click độc đáo). tôi đề cập đến sock mà c. Ở đây k nói traffic thật

mua acc 5sock cùi 200k 1 tháng click tẹt .. hma nát lắm rồi .. nhà nhà dùng .. người người dùng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back