Bạn nào liên quan đến mình reply tại đây nhé!

yeummo_hy

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Ai có vấn đề gì PM tại topic này nhé!
Mình đã PM với bác Shin,
Sáng mai mình sẽ giải quyết cho các bạn!

Vậy bạn giải thích thế nào việc bạn lặn nguyên buổi chiềuxóa sạch info cá nhân?
Bạn đừng lấy anh Shin ra làm tấm bia đỡ đạn.

Nói 1 lời đi, không là khỏi làm ăn ở đây nữa không có uy tín nữa đâu, chẳng ai mua của bạn nữa đâu.
Thân ái.

Nói 1 lời đi, không là khỏi làm ăn ở đây nữa không có uy tín nữa đâu, chẳng ai mua của bạn nữa đâu.
Thân ái.
Uh mình nói PM bác Shin.Là đã PM được với bác ấy.Chứ không có ý gì khác.Nếu thế thì Mình Scam luôn chứ verify làm gì.

Thân ái.

Bạn nói đúng. Mình đưa tiền đàng hoàng mà. Mà nói k trả cho mình thì thử hỏi là gì. Bác Shin mà bao che nữa thì thất vọng luôn.

Bạn nói đúng. Mình đưa tiền đàng hoàng mà. Mà nói k trả cho mình thì thử hỏi là gì. Bác Shin mà bao che nữa thì thất vọng luôn.
Mình đã nói sáng mai sẽ giải quyết tất cả và trả lại bao gồm cả bạn.
Tất cả các topic bạn đều gọi mình cái tên là 'Chó".Có lẽ bạn là người sẽ chẳng biết tha thứ cho nhưng gì là lỗi,,,,
Mình có verify thì sẽ trả cho các bạn mình nợ.Không trả không lẽ bác Shin đồng ý mà verify DV cho mình!

Đợi ngày mai sẽ biết thôi. Lúc mua sao bạn k nói vậy. Bạn đừng lấy anh Shin ra nói. Chừng nào bạn trà hãy nói. Giờ mọi người hãy cẩn thận giao dịch với bạn này.

Đợi ngày mai sẽ biết thôi. Lúc mua sao bạn k nói vậy. Bạn đừng lấy anh Shin ra nói. Chừng nào bạn trà hãy nói. Giờ mọi người hãy cẩn thận giao dịch với bạn này.
Mình có lấy anh Shin ra làm gì.Mình chỉ nói Sáng mai sẽ giải quyết.Và sẽ verify DV với bác Shin.
Còn mai không verify thì mình cho bạn an Cam!

Ủa, chuyện gì thế
Đọc cái topic ko đầu ko đuôi ứ hiểu :(
Nội dung topic là tương lại mình sẽ là Scamer,,,,và mình đoán đích xác thời gian tới sẽ có một Scamer,
Chắc chắn không phải mình nhưng mình chắc chắn bạn có nik đó sẽ Scamer.Là một Scamer mình biết điều đó!
Nếu ngày mai mình là Scamer mình sẽ PM riêng với bác Shin nik bạn đó trong MMO trước khi mình bị band!Để bác Shin có thể theo dõi ....

Nội dung topic là tương lại mình sẽ là Scamer,,,,và mình đoán đích xác thời gian tới sẽ có một Scamer,
Chắc chắn không phải mình nhưng mình chắc chắn bạn có nik đó sẽ Scamer.Là một Scamer mình biết điều đó!
Nếu ngày mai mình là Scamer mình sẽ PM riêng với bác Shin nik bạn đó trong MMO trước khi mình bị band!Để bác Shin có thể theo dõi ....

Cái gì mà lôi thôi dài dòng vậy, văn từ lủng cũng khó hiểu phết :-s

Nếu bạn bít quay lại nói 1 câu thì củng chưa là người xấu ! " Đánh người chạy đi ai đánh người chạy lại " Mai sử lí cho xong mọi việc với các mem nha !!! Bạn kia nếu dc giải quyết xong thì củng vào reply để mình bít nếu ko thì ngay mai là hết hạn mình sử lí chủ top theo rule !!! Ai ko liên quang đừng comment vào nhá !!

Giờ lại có chuyện scammer lên diễn đàn bảo mình ko scam à.
Mà "mọi lời nói của scammer cũng chỉ là ngụy biện" thì phải :|

Bác nào hiểu được chỗ này không ta =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week